What's new

Sài Gòn ai cũng có hòn!!! Thông tin và Danh sách Trang 1

Status
Not open for further replies.
Tài trợ từ Dugiang

Theo thông tin từ Má mì ở Campuchia đang điều hàng, em út này nọ thì Má mì Dugiang sẽ tài trợ cho Phượt SG như sau:

- Lều 3 { cái này mượn}
- Chỉnh rượu CẦN 20L được làm từ chính các già làng ở Tây nguyên { ai không uống là chết mất}
- Hiện vật là 500K

Bên cạnh đó nhãn trà Dr.Thanh tài trợ : 8 thùng Dr.Thanh vừa uống vừa tắm.

Sau khi Tichuot kêu gọi tài trợ thì được kha khá rồi, {Nhấn vài cái thanks coi nào :))}

Nghe thông tin từ Acc là bạn Dlnguyen sẽ tài trợ thêm ....chưa công bố.

Còn THIENSANU thì mượn 4r ta đăng tin mà chẳng thèm tài trợ cái gì hết, dù nói muốn gãy lưỡi. Nên chẳng Phượt gia nào ủng hộ cái gọi là THIENSANU.

@BTC! Mình xin điều chỉnh lịch xuất phát từ 7h sáng sang 13h chiều thứ bảy vì có buổi thi. Do lang xuất phát từ ngã 4 Xa lộ (trước cổng công an quận 9) nên bạn nào khu vực này mà k có xế thì sms cho lang.
Vì hoàn cảnh nên kính mong BTC xem xét, chứ tuột mất ... món quà đặc biệt thì oan quá! Em đâu có mú..ú ...ố...n...
@uran: em công tắc với BTC để đi cùng với anh chai nào đó nhé!

@BTC! Mình xin điều chỉnh lịch xuất phát từ 7h sáng sang 13h chiều thứ bảy vì có buổi thi. Do lang xuất phát từ ngã 4 Xa lộ (trước cổng công an quận 9) nên bạn nào khu vực này mà k có xế thì sms cho lang.
Vì hoàn cảnh nên kính mong BTC xem xét, chứ tuột mất ... món quà đặc biệt thì oan quá! Em đâu có mú..ú ...ố...n...
@uran: em công tắc với BTC để đi cùng với anh chai nào đó nhé!

Các bạn vui lòng đăng ký thời gian đi, xế và ôm theo link :

https://www.phuot.vn/showthread.php?t=4251

Sáng nay mới đọc được tin nhắn của anh, thay mặt BTC xin chân thành cảm ơn anh .
*2 TK post trên này là của Linh và acc để tiện việc sắp xếp nhờ anh chuyển hộ vào tk acc(Nguyễn Đăng Khoa).

lòng cứ nôn nao vì không đi được... chán quá... tiền đã chuyển rồi nhá Acc, chúc anh em lên đường vui vẻ và bình an. nhớ pót hình cho tớ xem với, ở nhà theo dõi mà tức cành hông...

A lô cái bô...

Đề nghị ban tổ chấy cho xin gấp 15 cái móc khóa em gửi ra Hà Nội vơiiiiii

A lô cái bô...

Đề nghị ban tổ chấy cho xin gấp 15 cái móc khóa em gửi ra Hà Nội vơiiiiii

Móc khóa đã có, đang chờ dấu của Phượt và logan.

Hi vọng ngày mai có hàng. (c)

Ở số lượng chỉ 15 thôi sao ?

He he... Càng nhiều càng ít. Thế em ngâm khăn rằn với dấu lại, mai chuyển một thể nhé.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back