What's new

Sài Gòn - Bàu Trắng - Kê Gà (19-20/3/2011) - Phịch & Những người bạn

Status
Not open for further replies.
Sài Gòn - Bàu Trắng - Kê Gà (19-20/3/2011) - Phịch & Những người bạn

Chào những người bạn,

Nhà Phịch đã trở lại sau chuyến tân niên ở Vĩnh Hy :). Thời gian thấm thoát thoi đưa, vậy là đã hơn một tháng mọi người chưa có dịp 'qua đêm' với nhau. Ai nấy trong lòng đều bứt rứt, khó chịu. Lửa lòng đang âm ỉ, chỉ còn chờ dịp bùng cháy mà thôi.

Thấy bà con nô nức rần rần Kê Gà ngắm trăng ngày rằm, mình cũng ham hố. Ngặt một điều, đoàn đông đã chốt. Định dội một gáo nước lạnh để dập tắt lửa lòng, thế mà, số phận trêu ngươi, Vi ên ít pờ rét thẩy cái tít to đùng: "Trăng tròn nhất 18 năm". Trong lòng thì đắn đo suy nghĩ, ngoài kia đồng bọn hú hí ầm ầm. Thế là...

THOÁT XÁC!

Lai vờ sâu "Phịch & Những người bạn" được lưu diễn tại Sài Gòn - Bàu Trắng - Kê Gà duy nhất vào hai ngày cuối tuần 19 - 20/3/2011.

Re: Sài Gòn - Bàu Trắng - Kê Gà (19-20/3/2011) - Phịch & Những người bạn

ủa, hóa ra chị MM đi chuyến này à? Em tưởng chị đi với bên kia chứ, vậy sáng mai cũng xuất phát ở Cát Lái hả chị, iem ko đi được, tiếc quá, chéc sáng mai ra tiễn mọi người vậy

Gởi chị Pa,
Tình hình mài ngọc có vẻ không ổn. Thân nhiệt đang cao hơn bình thường. Nếu chiều mai mà đi được thì quả là có phép lạ.
Kính báo.

Ngọc đây sẽ mài sao cho đặng
Khi thiếu tay người là San Gai

Anh ơi, ráng phẻ nhanh nhanh nha. Hức hức, mai mình mang bộ hạt dẻ rang quá lửa mà không có ai chộp hình tạo xì căng đan cho chị Pa nữa rồi.

Ui, lẹ dữ vậy!?!?!? mai đi mất tiêu rồi....
Chúc gia đình đi vui vẻ nha.

Đã đi về, phê quá trời là phê ^^ Cảm ơn mọi người vào 2 ngày qua, chúc mọi người ngủ ngon ^^ À bien tôt!

Mời các bạn tiếp tục chia sẻ ở box Hồi ức nhé!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back