What's new

Sài gòn offline 22 - 23 / 8 tại.....

Status
Not open for further replies.
Jessy nhận đi.

Jessy và Canary đang ngập đầu trong công việc và 2 nàng ấy đang có việc gia đình nên không thể đảm đương nổi.

Bạn ACC làm kế toán, em nghĩ chắc ok.

Đề cử bạn ACC vậy ;)

Jessy và Canary đang ngập đầu trong công việc và 2 nàng ấy đang có việc gia đình nên không thể đảm đương nổi.

Đề cử bạn ACC vậy ;)

OK , tớ bỏ phiếu luôn nhưng mà Tichuot phải kiếm cho tớ phụ tá khác nhé.

Đề cử bạn ACC vậy ;)

Không thành vấn đề , không có bò thì bắt dê làm thịt vậy , mình có cái tiện là ngày nào cũng chạy lung tung mấy cái Ngân Hàng.

Bạn tíchuột bạn là phải bình tĩnh hơn nhé ;-) Thấy bạn xoắn lắm ý :LL

Chả nói chả rằng call người ta bảo là thủ quỹ hề? Đã coi kỹ profile tui chưa zạ? :LL

Đùa thôi, ngày 22-23/8 em phải chụp hình cưới :"> nên chắc không tham gia ộp được.
Thủ quỹ em đề xuất là bạn Còi hoặc chị DuGiang.

Chúc các bạn ộp vui vẻ và thành công.

Bạn tíchuột bạn là phải bình tĩnh hơn nhé ;-) Thấy bạn xoắn lắm ý :LL

Chả nói chả rằng call người ta bảo là thủ quỹ hề? Đã coi kỹ profile tui chưa zạ? :LL

Theo bao nhiêu kinh nghiệm off của các bạn SG thì bạn Cua là người thủ quỹ tuyệt vời nhất.

Tớ chỉ thích nất câu nói của bạn ấy lúc tính tiền : " Yêu cầu các bạn bây giờ phải: Không được đi WC, nghe điện thoại, nói chuyện riêng...mà tập trung vào việc móc bóp lấy tiền " =)) mình thích thế (c)

Phác thảo chương trình đảo Ó nhé:
Di chuyển: xe máy là phương tiện đi chuyển phù hợp nhất. Lộ trình: Sài gòn - Biên Hòa theo QL 1K, Biên Hòa - Vĩnh An theo TL768 cung đường rất đẹp, uốn lượn theo sông Đồng Nai. Như Tichuot đã thông báo thời gian tập kết để sang đảo Ó.
Ăn chơi nhảy múa: đảo Ó đủ nhỏ để mọi người xích lại gần nhau và những ai thất vọng với BTC cũng không thể đào tẩu được:). Ngủ võng và lều là một đêm ngon giấc với các bạn(c), đêm trên đảo ngắm xung quanh đèn của phố xá xa xa, của thuyền câu trên hồ thật lung linh huyền ảo.
Ăn gì: Heo mọi F1, nếu thích các bạn qua đảo sớm một chút, mình sẽ yêu cầu chúa đảo cho các bạn rượt bắt heo!
Chơi gì: BTC và các bạn đóng góp vào
Hôm sau, sau khi ăn sáng rời đảo sẽ tham quan nhà máy thủy điện Trị An, nếu thời gian cho phép (theo mình là khả thi!) chúng ta sẽ chạy vào rừng Mã Đà thăm căn cứ TWC miền Nam. (CUNG ĐƯỜNG RỪNG NÀY GẦN 50KM ĐƯỜNG ĐẤT ĐỎ XUYÊN RỪNG NGUYÊN SINH CHẠY RẤT PHÊ!!!!)
Về Sài Gòn!
Các bạn cho ý kiến nhé!

Last edited:
Tớ post vài tấm ảnh ở Đảo Ó cho nó máu nhé ;)

picture.php

picture.php

picture.php

@BTC: có nên mở một thread mới "Đăng ký Off" để tiện theo dõi không nhỉ?

Trùng hợp phết nhỉ: off miền Bắc cũng có lợn Mán F1 là món chủ đạo, và cũng chọn địa điểm ở một hòn đảo (cũng để không cho đồng chí nào trốn được) :))

@BTC: có nên mở một thread mới "Đăng ký Off" để tiện theo dõi không nhỉ?

Nói chung là em thấy bàn chỉ để mà bàn thôi không thấy bạn Linh và bác Vntuyen đứng ra chỉ đạo gì hết? Cho nên cứ để từ từ anh ạ.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,461
190,097
Latest member
bonghongvu
Back