What's new

Sắp về nước đi bụi, xách đồ dùm anh em :)

Mình biết cây này, ông anh mình có một cái, hình như để gắn vào khẩu súng tự động của him thì phải.
Hàng của SF là đỉnh rùi, ko chê được, mình sẽ order đúng cái theo link bác gửi. Giá cũng trong hình lun
Chắc bác cũng thấy là cây này nhỏ nhưng lại sáng quá mạnh nên một lần thay pin chỉ dùng được 2 giờ, đi Phượt mà cứ 2 giờ thay pin một lần là căng lắm đó :)
À, sản phẩm này có cho kèm 2 cục pin, mình sẽ ko mang về cho nhẹ hành lý, bác suy nghĩ rùi confirm chắc chắn cho mình

Sorry, trong hình mình quên chuyển qua Super saving shipping nên nó vẫn charge phí ship của bác, bác trừ nó ra dùm mình nha ;)

Vậy là ổn rồi. Cảm ơn bác nhiều. Về đến SG mình hậu tạ bác sau nhé!

Hi bạn, phía trên mình có nói là mình không thể order những món ship từ Trung Quốc hay Hong Kong, vì một là giống chở củi về rừng, hai là thời gian nó ship tới nhà mình rất lâu, thường hơn 12 business days, lúc đó mình đã về VN rùi :(
tất cả order phải về trước 12/5 vì 13/5 mình bay, nó mà về trễ hơn ngày đó là mình ôm vì ko còn ở Mỹ để return :((

okie về sg uống cafe nhé :)

Hi e, đây là order của e, vì amazon có quy định món hàng dưới $25 thì phải chịu phí shipping nên giá tiền sẽ như hình dưới đây.
Cuộn dây hay đôi giày e nhờ mang thì a ko thể giúp vì a có nói ở trên là thùng đồ a đã full, những order trễ là hàng cồng kềnh thì a pó tay :( những thứ nhỏ nhỏ thì còn ráng nhét vô xách tay chứ thiệt tình là a thua ;((

Đôi boot thì a ko rõ vì a xài hiệu BASS thôi, nhưng theo a thì đi lội rừng ko nên mua boot cột dây mà nên chọn boot kín, cao cổ, chống vắt và chốn nước tốt hơn loại có dây.

Còn vụ ra HN, chầu cafe thì a mời em, e ko phải mời, vì a đang cần thổ địa dẫn đi chơi và kèo đi Phượt ở đó :))
e cám ơn a:) có j khi về VN muốn ra HN chơi a cứ pm e theo số: 0982173889 e ss đưa a đi chơi:d

Hi pác mona

mình muốn kiếm 1 em multitool hàng mỹ, nhưng k rành lắm
pác xem giúp mình dc ko? đi phượt rừng rậm cho an tâm :D

pac thấy e này okie k?

victorinox
http://www.amazon.com/Victorinox-Sw...&sr=1-21&keywords=victorinox+swiss+army+knife

Dân Phượt mình nếu mua multitool thì mình nghĩ bác nên mua cái bự một chút, ít nhất là dạng kềm. Cái bác gửi mình là thuơng hiệu tốt nhưng chỉ là đồ chơi trong nhà thôi, cưa cây cũng khó, sửa xe cũng ko, vặn lều càng pó tay (khui bia thì được :)) )

Túm lại, mình thấy nó cũng có một số công dụng nhưng sẽ ko thật sự hữu ích và bác buộc phải cần đồ chơi chuyên dụng khi đi Phượt.
Đó là ý kiến của mình, nhưng nếu bác vẫn muốn mua thì mình vẫn giúp :)

Nhờ bác chủ thớt xách hộ dùm em 2 món nhỏ nhỏ xinh xinh này với nhé :
1- Zippo
http://www.amazon.com/Zippo-Polish-...-1-catcorr&keywords=zippo+hight+polish+chrome

2. Đèn pin
http://www.amazon.com/Adjustable-Al...9858&sr=1-23&keywords=flashlight+super+bright

Bác xem giúp em nhé, em cám ơn bác nhiều nhiều :D
Em ở Biên Hòa, chạy lên Tp thường xuyên nên có thể trực tiếp nhận hàng và cafe giao lưu với bác ạ :D

Hi Lân,
Đây là order của em, xác nhận trước 1/5 nha, tks

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,125
Latest member
johnauston54
Back