What's new

Sắp về nước đi bụi, xách đồ dùm anh em :)

cái này cầm chắc tay

cái kềm đa năng này có tặng kèm bao dao đeo thắt lưng

mấy món này của mình nhá kaka :D

Last edited:
Bác Mona có mua dùm mình cái nào k? thứ 5 tuần sau là bác về nước rùi hử. Cọ mình alo cho bác rủ anh em đi uống càe cùng cho vui.hẹn mọi người tối thứ 5 lúc 7h tối được không ta, sẵn mona đem hàng ra khoe cho anh em nghía lun.

Bác đưa ra yêu cầu chung chung quá và mình lại ko rành về GPS. Worldwide nên không dám mua bậy :( anyway cứ ra uống cafe chơi cho vui :)

Sao NgoLan chưa zô nhận hàng ta?
Nhìn report hình bên ropic theo dấu người tình, máu rong ruổi lại nổi lên tiếc là chưa về cộng với tay chụp hình chưa cao vả lại là dân Nikon nên chờ dịp khác :))

@Mona: dạ anh, vậy có gì tối thứ 5 em alo anh rồi càe cùng mọi người coi như gặp gỡ giao lưu với nhau luôn ạ! :D

@Mona: dạ anh, vậy có gì tối thứ 5 em alo anh rồi càe cùng mọi người coi như gặp gỡ giao lưu với nhau luôn ạ! :D

Tối thứ 5 đi nhậu đê :)) bà con biết quán nào bình dân, ngon và rẻ thì offer, bia tươi càng tốt. Đàn ông ngồi bàn nhậu dễ thân hơn ;)

Tối thứ 5 đi nhậu đê :)) bà con biết quán nào bình dân, ngon và rẻ thì offer, bia tươi càng tốt. Đàn ông ngồi bàn nhậu dễ thân hơn ;)

Ý kiến hay đấy bác! Trên đường Hoàng Văn Thụ (đoạn gần trung tâm Triển lãm Tân Bình), mình thấy có quán bia hơi Sài Gòn cũng đc.
Các bác cho thêm ý kiến và địa điểm nhé!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back