What's new

[Cung TM] SG - HN - Fansipan - lân cận HN - SG..... 25/04 - 26/04. Chinh phục Fan cuối tháng 04

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
SG - HN - Fansipan - lân cận HN - SG..... 25/04 - 26/04. Chinh phục Fan cuối tháng 04

He lu cả nhà,
Em là mem Xì Gòng, nhóm em có ước nguyện Bắc tiến chinh phục Fan ngày 25, 26/-04.
lịch trình là tối thứ 6 ngày 24/04 bye SG. Tối 24 đáp Nội Bài, lên xe tiến Sapa.
Sáng 25 bắt đầu trek, ngày 25 và 26/04 trek Fan.
tối 26/04 và ngày 27 lang thang bản làng và dân tộc ở Sapa,
Tối 27 về lại HN.
Sáng 28 trở đi và những chuỗi ngày sau lang thang Hà Nội, 36 phố phường,....
và những nơi lân cận như Mộc Châu, Tràng An, Hạ Long.....

note: từ ngày 28/04 trở đi là tự do, chưa fix lịch cụ thể, khi tập hợp team chúng ta sẽ off bàn lịch cụ thể cho những ngày này nhé.

Ai có ý định chung cung đường thì join chung với tụi mình cho vui nhé.
Rất hy vọng có nhìu mem ở HN join để hướng dẫn giùm các mem SG lớ ngớ ra bắc này và hy vọng có nhìu mem SG join book vé chung đi chung cho tình thương mến thương. Hehe

team mình hiện tại đã có 4 mem rùi.
Mình tên Ni - Q7- HCM
Mọi ng có ý mún join chung đoàn thì add fb m` nhé:
https://www.facebook.com/Vienngocnhiemmau
:L
Thanks all, <3 <3

Re: SG - HN - Fansipan - lân cận HN - SG..... 25/04 - 26/04. Chinh phục Fan cuối thán

Đợt này nghỉ lễ chắc dài đây! Nên cũng thuận lợi để đi, nếu được bổ sung thêm Vịnh Hạ Long thì hay đó bạn à, bạn có chương trình cụ thể chưa? để mình cân nhắc xem, nếu được cho mình tham gia với nhé!

Re: SG - HN - Fansipan - lân cận HN - SG..... 25/04 - 26/04. Chinh phục Fan cuối thán

ủa, bây giờ đặt vé có à :v
Rồi vé về tính sao :v

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,486
190,104
Latest member
tranvouu12
Back