What's new

[Hỏi đáp] SG- Vũng tàu

Thật tình nếu có xe đạp đua và có thêm một bạn đồng hành thì cũng không vấn đề gì. Còn bạn đi như thế thì cũng quá hay. Thêm +1 cho tinh thần của bạn

em đã đi rồi các bác ạ. có chút thay đổi trong kế hoạch, còn có mình em độc hành, đã thế còn k mượn được xe...
9h20 sáng 23/06 em mượn được con martin nữ, chơi luôn. 7h10p tối có mặt tại vũng tàu, đã lâu rồi em k đạp xe, 2 cái mông em không thể ngồi được mấy ngày liền, mổi bên nó sưng 1 cục ... đau lưng, nhức cơ, nhưng mà hạnh phúc các bác ạ, vì được chơi hết sức mình :)
Đi như bạn ngoài việc được đâu nhức toàn thân ra chả có gì là sung sướng cả thì đi làm gì, đi là để thưởng thức chứ đi mà hành xác kiểu đó chỉ tổ thêm bệnh vào thân thôi. Môn xe đạp chơi không đúng bài bản cẩn thận mai mốt tít nặng tịt đó nhé!

em đã đi rồi các bác ạ. có chút thay đổi trong kế hoạch, còn có mình em độc hành, đã thế còn k mượn được xe...
9h20 sáng 23/06 em mượn được con martin nữ, chơi luôn. 7h10p tối có mặt tại vũng tàu, đã lâu rồi em k đạp xe, 2 cái mông em không thể ngồi được mấy ngày liền, mổi bên nó sưng 1 cục ... đau lưng, nhức cơ, nhưng mà hạnh phúc các bác ạ, vì được chơi hết sức mình :)
Hoan hô tinh thần dám nghĩ dám làm của bạn, nhưng không khuyến khích bạn tiếp tục đạp xe kiểu như vậy nữa.
Thân!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,499
190,105
Latest member
aerocitygirls
Back