What's new

[Chia sẻ] Siberia, nước Nga trong lòng nước Nga.

vulq71

Phượt gia
Bọn photobuket thật là chó má, nó chẳng nói gì về việc nó đóng tài khoản và trả tiền theo lộ trình làm bao nhiêu trang web ăn theo khác giờ không xem được dữ liệu.

Rất mừng bác Amadatan vẫn còn du hý và post bài về nga
Công nhận là vô cùng bực mình với cái vụ ảnh ọt này. May ngay ban đầu em đã xài flickr nên không dính. Hiếm khi thấy bác kimvanchinh cáu đến thế.

KinqV

Culé
Bọn photobuket thật là chó má, nó chẳng nói gì về việc nó đóng tài khoản và trả tiền theo lộ trình làm bao nhiêu trang web ăn theo khác giờ không xem được dữ liệu.

Công nhận là vô cùng bực mình với cái vụ ảnh ọt này. May ngay ban đầu em đã xài flickr nên không dính. Hiếm khi thấy bác kimvanchinh cáu đến thế.
Mọi người cài cái Plug-in nào vào là ổn ạ:

- Firefox: Photobucket Hotlink Fix - BridgeTroII

- Chrome: Photobucket Hotlink Fix - bridgetroll.io

KinqV

Culé

Nhìn cảnh đẹp đấy nhưng không biết làm visa đi mấy nước này có khó không nhỉ
Mua 1 vé xem World Cup là được miễn visa đó bác.

Em còn định vòng qua Belarus rùi đi các nước Baltic.

Mới check Belarus thì nó free 5 day visa cho 80 nước. Em check kĩ lại thì có VN, nhưng phải có multiple entry visa vô các nước EU, rùi phải bay từ/đến Minsk National Airport, rùi còn phải ko được bay từ/đến Nga nữa. Khả dĩ nhất là bay từ Moscow qua Vilnius rùi đi Lux Express lên trên.

http://mfa.gov.by/en/visa/visafreetravel/e0ced19bb1f9bf2c.html

Last edited:

Phong_Phu

Phượt thủ
Cảm ơn chủ thớt về những thông tin quý báu. Mình sẽ lưu lại để tham khảo cho chuyến đi Nga của mình

kimvanchinh

Phượt tiên
Tiếc là bác Amadatan vì lý do nào đó bỏ dỡ những mảnh ghép nước Nga đầy ắp tư liệu quý hiếm về các vùng đất của nước Nga rộng lớn và buồn tẻ.