What's new

Sinh nhật Phượt lên 9 - Đà Nẵng 18,19/7/2015

vợ chồng em đã đăng ký rồi ngày đó 2 v/c sẽ di chuyển bằng phương tiện xe đạp đến tham dự chương trình,chúc chương trình thành công tốt đẹp

Năm nay hai vợ chồng cùng tham gia thật vui, Haanhdn trong đội lễ tân đấy nhá :))

Em đã gửi đăng ký ah. Giờ săn vé thôi. Em bay từ HN, rất vui nếu được join cùng hội phượt ở HN.
Hẹn sớm gặp mọi người :)

Cám ơn bạn đã tham gia. Lưu Mai Mai đã mở topic đăng ký cho PHN và các tỉnh, bạn vào nhóm HN đăng ký nhá.

Đầu cầu Phượt Hà Nội năm nay sẽ tham gia bác ạ. Em sẽ họp nhóm và lên kế hoạch đi cho nhóm, nếu đăng ký được vé máy bay giá rẻ thì tốt, còn nếu không tụi em sẽ đi ô tô vào, hoặc sẽ đi xe máy vào Đà Nẵng.

Cho em xin kinh phí dự sinh nhật và kế hoạch để em còn họp nhóm nhà em.

Bạn nào khách lẻ từ Hà Nội thì cùng vào nhà Hà Nội chúng ta đi chung nhé. Số của em O9O4415658.

Cảm ơn cả nhà!

Đi xe máy cũng hay nếu mọi người có thời gian. Nếu sắp xếp được vậy thì mình đăng ký 1 chân ôm nhé. Số của mình: 0983 534 885. Facebook: https://www.facebook.com/dzung.bui.kim

Chào anh và mọi người.

Lâu rồi không vào đây. Nay, tự dưng thấy topic này nhìn thật vui và cũng có ý định ra Đà Nẵng thăm mọi người 1 chuyến. Hình như chưa có năm nào đoàn Bến Tre tham dự thành một đội thì phải. Hy vọng rằng, mọi chuyện sẽ như ý để cả gia đình mình được đoàn viên.

Chúc anh và mọi người thật sức khỏe.

Chào anh và mọi người.

Lâu rồi không vào đây. Nay, tự dưng thấy topic này nhìn thật vui và cũng có ý định ra Đà Nẵng thăm mọi người 1 chuyến. Hình như chưa có năm nào đoàn Bến Tre tham dự thành một đội thì phải. Hy vọng rằng, mọi chuyện sẽ như ý để cả gia đình mình được đoàn viên.

Chúc anh và mọi người thật sức khỏe.

Nhiệt liệt chào mừng Thinhduyquach và các anh em Bến Tre ra ĐN dự sinh nhật phượt lên 9. Hẹn gặp lại.

Nhà Than túng êm đã khởi động dồi ạ.
Năm nay sẽ cố gắng tham gia với đội hình mạnh và đông gần bằng lần 7 ợ.
Sẽ cụ thể khi có kinh phí của BTC .(beer)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back