What's new

Sơn Đoòng - 30/4 - 5/5/2011

Status
Not open for further replies.
Mình đang dự định đi Sơn Đoòng vào dịp 30/4 này (1 mình). Nhưng bị kẹt vụ xin giấy phép. Nếu có nhóm nào đi vào dịp này xin cho nhập nhóm. Mình đã từng đi rừng vài lần, có những ngày đi 15km-20km trèo đèo, lội suối, từng gặp rắn, vắt, voi, cá sấu. Nên hy vọng sẽ có thể hoàn toàn tự lo được trong chuyến đi này.

Hoặc bạn nào biết cách xin giấy phép vào Sơn Đòng thì chỉ giùm mình.

Xin cảm ơn.

Hiện nay không ai cấp phép nên không có để xin.

Nhóm đi Sơn Đoòng đang nhậu mừng 01 năm ngày vào hang 02.03.2010. Bạn nào có thời gian chạy qua 79 Nguyễn Khang có thể có thêm thông tin?

Là phận nữ, ăn bờ ngủ bụi ko thành vấn đề nhưng chưa đi Sơn Đoòng... Nếu có đi xin cho em 1 chân, níu áo, mấy anh chị.... Quyết định vậy đi. 79 Nguyễn Khang là ở đâu, quận mấy? có số điện thoại ko??
Ai có ý định cho em tham gia với...

Mình có liên lạc với 1 nhóm đi trước và đã thu thập được các thông tin cần thiết cho chuyến đi. Kẹt là phải mở được cửa rừng mà ko biết thần chú nào.

Hóa ra cũng có một số bạn muốn đi. Mình sẽ ghi nhận lại, sẽ pm cho các bạn sau khi mình kiếm được giấy phép (nếu mà mình kiếm được)

Bạn nào có thời gian chạy qua 79 Nguyễn Khang có thể có thêm thông tin?
Bác Home dạo này khỏe không, nghe nói bác làm quả Ai Cập vui lắm ạ, lâu ko vào diễn đàn, thiếu thông tin quá. Hôm trước em có ra 79 NK nhưng về sớm, không gặp đc bác để hỏi ít kinh nghiệm.

Không biết chủ thớt nghe ngóng thế nào rồi?? Mình cũng muốn khám phá địa điểm này. Oánh phát mốc. Đợi thêm tin của bác

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back