What's new

Tư vấn mua laptop giùm em!

Này, các ông bụt tốt bụng ơi, em cũng muốn mua laptop quá cơ :LL :LL :LL

Nhưng chờ em nghĩ xem mua về để làm gì đã nhé :))

Em xin hứa, các ông bụt sẽ ko ai bị đau bụng đâu ạ , hehe, xin thề đấy :L

Này, các ông bụt tốt bụng ơi, em cũng muốn mua laptop quá cơ :LL :LL :LL

Nhưng chờ em nghĩ xem mua về để làm gì đã nhé :))

Em xin hứa, các ông bụt sẽ ko ai bị đau bụng đâu ạ , hehe, xin thề đấy :L

Viết nhanh hơn nghĩ này :T :T :T

dạ thế này ạ,
.... Hôm trước nhờ anh cvn xong em phải mãi mới đi được ,
...

mình hơi tò mò chút!
không hiểu bác CVN làm gì suốt 2 tiếng đồng hồ buổi trưa ấy mà bạn mãi mãi mới đi được vậy ? lạ nhỉ!
;)
:)) :))

Hắt xì.....

Ai nhắc gì đến tên bọ thía nhỉ????

Giờ mới hắt xì thì muộn nhể, có em gái ngưỡng mộ thế thì phải khao to roài bác cvn ơi =))

Khao khiếc gì, bạn Virgo lượn không các ông bụt lại đau bụng hết bây giờ.:T

Các người tốt bụng ơi, mua giúp em một con laptop 2nd đi, em chỉ cần lướt nét ban đêm, soạn thảo trong word, dùng PS để tân trang ảnh ọt, nghe nhạc, đừng có hỏng linh tinh... Thế thôi nhở? :)

À hình thức vừa phải đừng có đẹp hơn chủ, mỗi lần ngắm nó em lại khó xử :)) , nhè nhẹ thôi chứ papa em có con Dell nặng rụng rời chân tay luôn.:(

Giá đề nghị của em là ~ 500$ nhá, các ông bụt vào giúp em nhé ;) Em xin thề lại, là sẽ ko làm cho ông nào bị đau bụng đâu ạ :L

Em nói nghiêm túc đấy nhá (beer)

500$ thì bác kiếm em IBM T40/41 dùng là ổn, mỗi tội mấy con đấy thì đến giờ này pin hơi kém

Vấn đề còn lại chuyển người tốt bụng =))=))=))

Em cũng muốn mua laptop hàng cũ, ở đây có bác nào buôn bán ko nhở, nhờ các bác tìm giúp em một mối, giá tầm 600-700 đồng. Em tìm một em cấu hình vừa phải, hình thức xinh xắn như hoa khôi làng nhưng đừng to khoẻ :)) , IBM or HP cũng được.

Đa tạ các bác trước ạ (beer)

Vào đây mà thỏ thẻ về hình thức xinh xắn như hoa khôi làng thì chắc vòng đi vòng lại em sẽ đc các đại ca trên này tư vấn cho mua macbook thôi. :D
Mà dùng cũng đc đấy! Mua đi rồi làm vụ show hàng tập thể, cà phê 1 thể cho xôm. (beer)

Vào đây mà thỏ thẻ về hình thức xinh xắn như hoa khôi làng thì chắc vòng đi vòng lại em sẽ đc các đại ca trên này tư vấn cho mua macbook thôi. :D
Mà dùng cũng đc đấy! Mua đi rồi làm vụ show hàng tập thể, cà phê 1 thể cho xôm. (beer)

Chẹp...
Bà chị xem cùng bác pvc thiết kế vụ này đi...
Em thì pó chi rồi...hix.

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,641
190,155
Latest member
ncvinh123
Back