What's new

Tư vấn mua laptop giùm em!

Đúng quá, mua Macbook thôi, Macbook pro to nặng mang đi mang lại mệt lắm.

Muốn ko bị HQ hỏi han rắc rối (nhất là khi đã mang nhiều đồ khác nữa rồi) thì nên bỏ đi hoặc tháo hộp ra rồi gập bẹt lại cho xuống đáy vali. Chỉ xách theo máy thôi, nếu bị hỏi thì bảo máy đang dùng cá nhân.

Nếu thế thì ông có đến 3 cái máy cá nhân cơ à:LL :LL :LL

Đúng quá, mua Macbook thôi, Macbook pro to nặng mang đi mang lại mệt lắm.

Muốn ko bị HQ hỏi han rắc rối (nhất là khi đã mang nhiều đồ khác nữa rồi) thì nên bỏ đi hoặc tháo hộp ra rồi gập bẹt lại cho xuống đáy vali. Chỉ xách theo máy thôi, nếu bị hỏi thì bảo máy đang dùng cá nhân.

Cảm ơn bác. Em cũng dặn dò nó thế rồi! :)
Mua bên í cũng sướng lắm bác ạ. Em nó có thẻ sinh viên nên đc giảm giá tí tẹo & đính kèm miễn phí 1 con ipod nano. Còn thích Ipod video thì chỉ còn 50$ so với giá thực là 249$ :D
Mua tận gốc dùng tận ngọn cũng có cái hay bác ạ! (beer)

Apple® - MacBook™ with 13.3" Display - Black MB063LL/A Intel® Core™2 Duo mobile processor 2.16GHz; DL DVD±RW/CD-RW drive; 160GB hard drive; 1GB DDR2 SDRAM; built-in AirPort Extreme; built-in Web cam; Mac OS X 10.4 "Tiger"

$1,499.00 Giá mua tại apple - Mỹ + 1 ipod nano

Apple® - MacBook™ with 13.3" Display - Black MB063LL/A Intel® Core™2 Duo mobile processor 2.16GHz; DL DVD±RW/CD-RW drive; 160GB hard drive; 1GB DDR2 SDRAM; built-in AirPort Extreme; built-in Web cam; Mac OS X 10.4 "Tiger"

Đây chính là cái mà em muốn khuyên bác đấy (c) (c) (c)

Nếu thế thì ông có đến 3 cái máy cá nhân cơ à:LL :LL :LL

Có luật nào cấm ko? :LL :LL :LL

Hai ông biến đi chỗ khác cho tôi nhơ..:T :T :T

Em sang handheld, post một bài nói rõ yêu cầu bên box: CỘNG ĐỒNG - XÃ HỘI - ONLINE, xong rồi anh kêu toàn cao thủ vào tư vấn cho em. Đảm bảo, sau 1 ngày em sẽ biết được nên mua loại nào. Và nếu có ai bán, kêu anh, anh bảo họ bán cho em. Ít nhất cũng giảm giá được khoảng vài chục $ so với cái giá cuối cùng em mặc cả với họ :LL

Em sang handheld, post một bài nói rõ yêu cầu bên box: CỘNG ĐỒNG - XÃ HỘI - ONLINE, xong rồi anh kêu toàn cao thủ vào tư vấn cho em. Đảm bảo, sau 1 ngày em sẽ biết được nên mua loại nào. Và nếu có ai bán, kêu anh, anh bảo họ bán cho em. Ít nhất cũng giảm giá được khoảng vài chục $ so với cái giá cuối cùng em mặc cả với họ :LL
Đảm bảo sau nửa ngày em sẽ không còn muốn mua bán gì nữa vì đã bị taaaur hỏa nhập ma vì hàng tá lời khuyên trái ngược nhau
For sure!

:))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back