What's new

Tết dương lịch này đi đâu?

Status
Not open for further replies.
Tết dương lịch này được nghỉ cũng khá khá ngày, đủ để đi chơi. Nhưng đi đâu và làm những gì mới là cả một vấn đề
Lúc đầu em rất hăng hái, dự định đi Đà Nẵng nằm lười ở Hội An nhưng nghĩ đến cảnh chen chúc nhau ở sân bay, khách sạn thì đông đúc, quán xá thì ồn ào lại thấy ngại. Dân tình ai ai cũng kéo đến những điểm như thế đâm ra lại dè dặt. Quanh quẩn ở HN thì lại sợ buồn, sợ cảm giác bị bỏ rơi khi cả thiên hạ đang hành quân. Nan giải nhỉ? Theo các bác đi đâu làm gì bây giờ

Khó tư vấn nhỉ?

Bạn phải cho tý xương sống như bạn thích dịch vụ cao hay sẵn sàng kiểu "tối đâu là nhà, ngã đâu là giường", bạn đi với bồ hay đi một mình hay đi với một nhóm bạn, bạn thích đi xa hay gần giày cao nam hà nội, thích sông hay núi....

Đại để thế!;)

Chúc bạn có một nice holiday! (beer) :)

Hãy cho tớ vài điểm tựa, để tớ có thể đưa bạn lên tới đỉnh Olympia (thế thôi nhỉ) :LL :D :))

Last edited by a moderator:
Thanks chị Black
Em ưu tiên du lịch nghỉ dưỡng hơn là du lịch khám phá vì thời gian trước kỳ nghỉ khá bận rộn nên chắc cũng sẽ hơi mệt mỏi. Không quá cao cấp vì khả năng kinh tế không cho phép. Không phải là điểm đến của nhiều người vì em sợ phải bon chen.
Em đi với một bạn gái nữa, nghĩa là hai bạn gái đi cùng nhau

Nói thật tình thì Thung Nai chưa phải là hấp dẫn, em biết tuyến đường Cồn Thoi, Minh Hải ở Ninh Bình, chưa mấy ai khám phá. Có núi non đẹp, có biển. Đi từ HN về đó là 135km, ăn hải sản, về Phát Diệm nghỉ đêm.

Dương nịch lày iem ở Bẩy dinh, bác lào máu thì búc vé máy bay sang, iem khuyến mại chuyến đi Wuxi miễn phí.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back