What's new

Ta đã gặp nhau trên cao nguyên lộng gió. Còn lại chút gì gợi nhớ gợi thương!

Ta đã gặp nhau trên cao nguyên lộng gió. Còn lại chút gì gợi nhớ gợi thương!

Thế là chúng ta đã được gặp nhau trên mảnh đất cao nguyên đầy nắng và gió này. Bao nhiêu đợi chờ bao nhiêu trông ngóng rồi cũng qua đi thật nhanh hai ngày gặp gỡ thật ngắn ngủi. Cảm xúc hiện tại không thể nói lên được thành lời. Gặp nhau đây để rồi chia tay người đi lưu luyến người ở lại nhớ thương. Chia tay rồi khi nào ta lại gặp nhau lại hát lại say lại cùng siết tay nhau thật chặt? Cô gái Gia Lai đôi môi không đỏ đôi má không hồng nhưng cô gái Gia Lai có làm bạn lưu luyến không? Có khiến bạn muốn quay lại không? Mảnh đất Pleiku có làm bạn nhung nhớ không? Có đủ nồng hậu để níu chân người đi không?????????

Re: Ta đã gặp nhau trên cao nguyên lộng gió. Còn lại chút gì gợi nhớ gợi thương!

Trước khi kết thúc cái topic này, em pót những tấm hình cá nhân trong máy em lên đây luôn vì không biết làm sao gửi đến các chủ nhân cả :">
Up theo trình tự chuyến đi nhé.

Re: Ta đã gặp nhau trên cao nguyên lộng gió. Còn lại chút gì gợi nhớ gợi thương!

Nghe cái tựa đề thấy... buồn thê thảm. Hóa ra chuyến đi lại thú vị đến vậy. Chị mà không gửi là em không đọc được rồi. Thanks chị.
Hi vọng 1 ngày chị em ta lại "gặp nhau" :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back