What's new

Tài chính PHUOT SG FC

Last edited:

Hôm sau anh Quyền lên thu của inter1love tháng 11 là 150k
Em đã đưa anh trước 150k...anh lấy thêm 70k nữa là đủ 220k tiền quà sinh nhật tháng 11
Vậy nếu thu của inter1love là tháng này quỹ còn 112k (khi nào anh quyền thu tiền rồi thì báo lại để em điều chỉnh lại số dư tháng 11)
Em trừ cho a tiền quỹ nợ anh tháng trước 150k là còn nợ lại 550k...chắc sẽ trừ dần hàng tháng cho anh :D

P/s: Một tháng chúng ta đá trung bình chỉ có 4 buổi...em thu tiền từ đầu tháng nhưng có lúc mọi ng quên đem nên có khi đến buổi thứ 3 mới đóng tiền..rồi cách một buổi nữa là em lại bắt đầu thu tiền tháng mới nên ai đóng muộn lại thấy mới đóng mà phải đóng nữa...vậy nên trong tháng mọi người đóng vào ngày nào em đều ghi rõ..nếu ai thấy mình mới đóng mà phải đóng nữa vui lòng xem lại giùm em tháng trước đã đóng vào ngày mấy nha (hàng tháng em đều post lên đây)
A quyền nói inter1love có quan tâm về quỹ thì lên xem nha...cả mọi người nữa...chuyện gì chứ tiền bạc thì em cũng muốn công khai rõ ràng...mỗi tháng cũng chỉ mong tiền quỹ đủ đóng tiền sân và đủ tổ chức sinh nhật mọi người...em làm nhiệm vụ này vì thấy vui mà làm chứ cũng hổng có được chút lợi ích nào đâu nha.

Thay mặt đội cổ động viên rất cám ơn Julia rất nhiều, anh em cũng lưu ý, đội chúng ta tồn tại dựa trên tinh thần tự giác và cùng chia sẻ niềm đam mê, tất cả cá thông tin cũng được minh bạch công khai, vui lòng nhín chút thời gian để xem thông tin tại đây nhé
P/S: ai làm Julia giận là tui xử đẹp à nhen....

Hiện tại quỹ đội bóng còn rất hạn chế, bắt đầu từ tháng 02 này chúng ta đá mỗi buổi là 02 giờ, do vậy tiền sân tăng lên, cho nên mỗi anh em đóng theo tháng là: 200k/1 người/1 tháng

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,540
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back