What's new

Tâm sự của một phượt nữ

Chẳng có ai kể chuyện bác Linh E vìu cho em nghe với.
Một số bác bảo em đang kể chuyện của Linh. Theo em thì phàm đã trót ham mê dịch chuyển, phần lớn tâm sự của các phượt nữ là na ná nhau.
Có lẽ chuyện em kể còn trùng với nhiều phượt gái khác.

Em kể tiếp nhé. Bác nào thấy giống với ai đó thì xin cứ ngả mũ chào ạ.

Tưởng đâu như cô đang mê man thủ dâm rằng mình chuẩn bị một chuyến đi dài hơn những chuyến trước.Tưởng như một phút bốc đồng cô đã nhận lời cưới.
Sau khi ăn tô bún riêu nóng rấy, toát cả mồ hôi, cô nảy ra một suy nghĩ. Cô bảo với đứa khôn ranh kia: hay là mình cứ đi chơi chung đã. Hôn nhân âu cũng là tờ giấy ràng buộc pháp lý thôi mà.
Đứa kia đề nghị: Để tiện cho việc đi chơi chung, mình dọn sang nhà anh vậy.

Cô về nhà sắp xếp hành lý cũng như bao lần cô chuẩn bị đi đâu đó. Lần này tâm trạng cô khác, không thấy háo hức mà chỉ thấy xốn xang trong lòng.
Mình sẽ làm gì khi ở bên nhau phần lớn thời gian nhỉ? Người ta khẩu vị ra sao mình cũng chưa rõ lắm. Liệu họ có thích ăn các món kho như mình không? Mọi lần đi ăn cơm tiệm thường ít có món gì kho khô lắm.
Mỗi lần đi chợ mình thường mua vang đủ cho cả tháng uống, liệu anh ấy có cho rằng mình hoang?

Đủ mọi câu hỏi đến với cô.
Hay là thôi đi nhỉ. Mình có phải là người phụ nữ của gia đình đâu. Sống chung rồi lại khiến người ta thất vọng vì mình. Cứ xa xa thế này lại khoái nhau hơn.

Cô lưỡng lự và phân vân lắm.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back