What's new

Tân Cương +++ tháng 9 này 10 ngày thôi

Status
Not open for further replies.
Sau khi ôm topic của bạn likemoooooooon 3 ngày, chúng tôi đã bỏ hầu hết các kế hoạch hay ho vào hạ tuần tháng 9 để có thể dành ra 10 ngày cố gắng bò một khúc trên con đường tơ lụa...

Điểm chính Tân Cương và xung quanh lung tung.
Thời gian dự kiến: nửa đầu tháng 9

Kinh phí dự kiến: chưa có - chắc lại nhờ Hoa Hạ vào ngó cho cái

Bạn đồng hành dự kiến: SonTT, Thắng Còm

Mời các phượt gia, du sĩ vào hò hét và tham gia xây dựng chương trình cho cung đường mộng mơ thác loạn này

Oa oa oa, mọi kế hoạch đều có thể bị phá sản nếu tháng tới không kiếm được osin mới :((

Oa oa oa, mọi kế hoạch đều có thể bị phá sản nếu tháng tới không kiếm được osin mới :((

Osin nhà bác lương bao nhiêu cho em đặt gạch 1 chân? Em đang thất nghiệp ạ.

Em chỉ cần nuôi ăn 3 bữa, quần áo hơi đèm đẹp, tuần 1 buổi xem phim rạp, tháng 1 chuyến vi vu ngoài HN, năm 2 lần theo gia chủ xuất ngoại là em toại nguyện.

Em likemoon biết kiếm ảnh ở pbase mà sao hay dùng link ảnh của photobucket thế. Anh thấy bọn Photobucket rất lởm, limit bandwidth, storage capacity, lúc hết bandwidth nhìn ảnh chỉ thấy xxx , chán tệ.

Hí, em chỉ biết mỗi cách up ảnh lên photobucket, thế là cứ xiến dùng cái đấy mãi, em thấy trên pbase với flickr ảnh ọt cứ pro thế nào ấy, ảnh của em toàn ảnh du lịch chụp vớ vẩn, chả dám post lung tung :D.

Ngày những 3 bữa thế này thì chả mấy chốc mà tròn xoe !:LL

Dào ôi, áp dụng công nghệ ăn tinh ăn hoa của Nhật bủn, 3 bữa có tính toán thành phần ngũ sắc cơm rau đậu thịt ..., toàn ăn tinh, tròn là tròn thế lào?

Xin lỗi các bác sì pam :D

Phân vân quá, làm thế nào giờ? hic hic, huhu
Ví như thân này xẻ làm dăm mảnh được

trùi ui

Bây giờ chỉ biết ôm mặt mà khóc than

Hứt hứt

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,607