What's new

Tất cả khách Việt Nam nhập cảnh Singapore đều bị giữ lại kiểm tra

Re: Tất cả khách Việt Nam nhập cảnh Singapore đều bị giữ lại kiểm tra

@saigonskytourist: Đúng chuẩn suy nghĩ thiển cận. Cái gì cũng kêu gào nhà nước, lãnh đạo. Học cách lớn khôn và tự lập đi bạn.

nhục cho người VIệt quá. Mấy bác lãnh đạo làm sao mà giờ đi đâu người ta cũng coi thường mình

Đã giả phượt tử làm pr dịch vụ du lịch mà còn nói chuyện kích động thế bác, chuyên tâm mà phượt đi!

Mình vừa đi và ko bị gì cả, đưa pp rồi đóng dấu thôi, ko hỏi gì hết, trong đoàn có 4 nữ cũng ko bị hỏi hay giữ lại

Mình cũng vừa đi, cũng không hỏi gì cả. Mà mình đi cũng nhiều lần rồi, chưa từng bị hỏi gì.
Nhưng công nhận là so với những lần trước thì số lượng người bị giữ lại để hỏi là nhiều, có thể do đang là hè, lượng khách du lịch nhiều hơn bình thường (chung chuyến với mình có tới 3 đoàn khách).
Có 1 điều cần lưu ý là thái độ của người mình khi ở nước ngoài không lịch sự cho lắm, tại cổng hải quan mà cười nói la lớn k ngại gì cả, rất kì cục

nếu giả sử trong pp mình có visa mấy nước như Hong kong - macau hay Hàn thì tỷ lệ bị giữ lại cao ko mọi người, và nếu mình bị giữ lại thì bạn bè người sing có ra bảo lãnh được không ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back