What's new

Tất niên Phượt Sài gòn 30/1/2010

Status
Not open for further replies.
Chắc cvn còn đang say chưa làm ảnh kịp để tường thuật.
Welcome tất cả các anh chị em tham gia nhà phượt, sau buổi tất niên hoành tráng này chúng ta sẽ tổ chức tân niên tại bệt. Thời gian cụ thể tính sau nhưng có lẽ là vào 1 buổi sáng T7, sau đó thì abc đến xyz luôn. (beer) Đảm bảo không có vụ sắp xếp bàn ghế gì đâu, ngồi nằm thoải mái.
Mọi người muốn sắm tết thì ghé Nowzone có chương trình giảm giá từ 29/1, mình cũng chỉ nhận được email chứ cũng không biết rõ hư thực thế nào.
Chúc mọi người ăn tết vui vẻ nhé, phượt phèo ngày tết lưu ý ăn uống, rượu bia, xe pháo, đường xá cho OK nhé. :)

Thông báo.

Ưu tiên cho 21 người đến sớm nhất để bốc thăm. Ai đến thứ 22 thì ráng mà nhìn và thèm.

Tớ chạy đây.

Thiệt tình, hôm qua em vừa tới là mọi người vừa phát xong 21 là phiếu. Em trúng ngay số 22 luôn mới ghê...:shrug:

Tuy nhiên được gặp gỡ giao lưu với mọi người là cảm thấy vui rồi, vui nhất là được cùng chị dugiang hát bài "Còn thương nhau thì về Buôn Ma Thuột", sướng ơi là sướng...

Hẹn mọi người ộp Tân Niên (BB) (theo lời anh vntuyen)

Oh, vậy cvn đổi hộ nick tớ thành Phi lộ có được không? Đang có vấn đề cá nhân nên cũng muốn đổi nick.

Thông báo với cả nhà, Ell đã mang quà của nhà ta về đến Hải Phòng nguyên vẹn. Ell được Tíchuột cho lại phần thưởng bốc thăm trúng 1 chai rượu. Ell mang về đến Hải Phòng nguyên vẹn vỏ chai, cái ly nguyên si trong hộp đấy nhé.
Ell cảm ơn cả nhà PSG. Tối qua vui quá, thân thiện và ấm áp quá. Ell ngất trên cành quất. Thêm Chú Lúa nhiệt tình càng cho Ell cảm thấy PSG thân thiện hơn nhiều nhiều. Ell rất mong muốn lại được gặp mọi người và lại được off (beer).
@ dugiang: Trao quà cho đại diện PHP xong, có ý định rủ cả nhà PSG về "Buôn dưa chuột". Mọi người cứ hự hạ hự hạ & =)).

Có ai muốn bóc tem bác già SG không?
Chúc mừng nick mới, nhở rửa bằng (beer) nhé. Nick mới, bài mới, ảnh mới,..chứ đừng phập phù như ông già lúc trước nhé :))

Có ai muốn bóc tem bác già SG không?
Chúc mừng nick mới, nhở rửa bằng (beer) nhé. Nick mới, bài mới, ảnh mới,..chứ đừng phập phù như ông già lúc trước nhé :))

Pvnguyen và Cua được "trả lại tên cho em" trong khi mình bắt chước bọn Mỹ kinh nghiệm "xây dựng thương hiệu" GM, MGM....BM!:D

Thế bác không nắm tình hình của GM và MGM hả bác? Hay bác làm cú "trả lại tên cho tui"?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,575
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back