What's new

Tất tật về Camera

Cám ơn bác ttnos nhiều nhé! em hỏi khí không phải chứ, S S gì đó thì có nút mầu xanh xanh không ạ? Thật tình ! không có cái nút đấy thì chụp cũng khác quái gì 30D đâu. Có khi cũng chỉ ngang ngang PS thôi, bác nhỉ? Thế thì cứ động viên Lão Sontt lấy 1Ds markIII đi các bác nhé! Em vẫn đâm được như thường

tèn tén ten

Em nói giá thì các bạn mới biết em có bị chém hay ko chứ ( hay bị chém nặng or nhẹ ):LL :LL

Thanks a lot!

Tôi đang đi công tác tại Bình thuân.Net ở đây chán quá nên hôm nay tôi mới check được tin của ban.Cảm ơn ban nhe.Thân.Tuân.

AV ko muốn mở topic mới, mãi mới tìm được topic này để chạy vào :)

Mình sẽ hỏi dần dần mấy vấn đề trục trặc về đồ điện tử, bạn nào biết chỉ cho mình với, mình là mình ko hiểu tí gì về điện cả :D

Đầu tiên là vụ pocket PC HTC P4350, ko hiểu sao rất nhanh hết pin, hỏi bộ phận IT helpdesk trong cty thì họ bảo loại mọi người cũng đều kêu vậy, túm lại là luôn phải sạc pin, nếu gọi nhiều thì khéo 1 ngày sạc 1 lần, tiêu tốn pin là do synchronise office email thì phải, nhưng mà 1 ngày sạc 1 lần thì phi lý quạ Mình đặt chế độ pin thế này có đúng ko: turn off device if not used for 5minutes (on battery power và external power)

Còn bí kíp gì để tiết kiệm pin ko?

Mình xin trân trọng cảm ơn trước :)

AV ko muốn mở topic mới, mãi mới tìm được topic này để chạy vào :)

Mình sẽ hỏi dần dần mấy vấn đề trục trặc về đồ điện tử, bạn nào biết chỉ cho mình với, mình là mình ko hiểu tí gì về điện cả :D

Đầu tiên là vụ pocket PC HTC P4350, ko hiểu sao rất nhanh hết pin, hỏi bộ phận IT helpdesk trong cty thì họ bảo loại mọi người cũng đều kêu vậy, túm lại là luôn phải sạc pin, nếu gọi nhiều thì khéo 1 ngày sạc 1 lần, tiêu tốn pin là do synchronise office email thì phải, nhưng mà 1 ngày sạc 1 lần thì phi lý quạ Mình đặt chế độ pin thế này có đúng ko: turn off device if not used for 5minutes (on battery power và external power)

Còn bí kíp gì để tiết kiệm pin ko?

Mình xin trân trọng cảm ơn trước :)
Thế là bình thường CCh ơi. Pin của PPC chỉ được thế thôi.
Khi dùng pin, CCh nên để độ sáng màn hình khoảng 40% và tự động tắt sau 1' idle. Cái nàm hình tiêu thụ nhiều năng lượng lắm nên đừng để sáng quá.
Ngoài ra chỉ nên bật wifi và Bluetooth những lúc nào cần dùng để kết nối, xong việc lại tắt đi.

Hy vọng sau khi áp dụng các biện pháp thắt lưng buộc bụng trên thì pin dùng được 2 ngày :D

Ông bụt nói cũng đúng Cch ạ bản rom vớ vẩn cũng ngốn pin ác liệt.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back