What's new

Tây Nguyên, hành trình E' Mông

Tây Nguyên, ngay từ đầu được xác định là chuyến đi không dễ với bao khó khăn chờ đón. Tổng hành trình kéo dài 4 ngày 4 đêm qua 1500 km đường đèo, đá, đất, ổ voi….tất cả trở ngại dường như vắt kiệt sức của các thành viên. Tám con người với tám ý chí vượt qua thử thách bản thân, vượt lên hoàn cảnh cùng nhau tạo nên một chuyến đi thành công và đáng nhớ.

Up trước coi đỡ buồn, sao chỗ này thiếu bác Long râu thế nhỉ

Thông báo offline share hình.
Lúc 18h ngày thứ sáu ngày 04/05/2012
Quán cafe Boulevard
172C, Điện Biên Phủ, P.17, Q.Bình Thạnh

Last edited:
Cái hồi ức của em cũng dài như là chuyến đi vậy, Chị sắp thành hươu cao cổ rùi. @@
Nhìn lại hình vui quá, hnao đoàn mình làm lại 1 chuyến khác di Đà Lạt hay Nha Trang đi.

Cái hồi ức của em cũng dài như là chuyến đi vậy, Chị sắp thành hươu cao cổ rùi. @@
Nhìn lại hình vui quá, hnao đoàn mình làm lại 1 chuyến khác di Đà Lạt hay Nha Trang đi.

Sau khi đọc hồi ức các bạn sẽ cao thêm 1cm do cổ dài ra như chị Liễu nói vậy là em giúp mọi người đó. Em được gợi ý là đi Cực Đông tháng 7 đó, chị đi ko nè ?

@ Mèo Còi: sorry em dạo này chị bận túi bụi nên không phụ viết tiếp với em được. :(. Còn gì nữa nhỉ? Thủy điện Ialy, Buôn Jun- Hồ Lak. Để coi có viết tiếp được đoạn nào không

@ Mèo Còi: sorry em dạo này chị bận túi bụi nên không phụ viết tiếp với em được. :(. Còn gì nữa nhỉ? Thủy điện Ialy, Buôn Jun- Hồ Lak. Để coi có viết tiếp được đoạn nào không

Úi zời ơi...mong mãi đấy. Chị viết tiếp đoạn vào thác Pa sủ đi, toàn hình đẹp thôi sau đó rồi đến Ialy.....Còn nhiều lắm. Cố lên

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,641
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back