What's new

Tây Ninh - Cao Đài

Status
Not open for further replies.
Các bạn Phượt trong Nam ngày mai có ai rảnh không, đi Tây Ninh với tớ, chúng tớ chỉ có 2 gái, định đi Tây Ninh bằng xe máy ( mua khăn rằn miền Nam mang về cho u ở nhà biểu diễn văn nghệ :)) - lý do đẹp nhờ ). Có ai đi cùng ko?? :)

Các bạn Phượt trong Nam ngày mai có ai rảnh không, đi Tây Ninh với tớ, chúng tớ chỉ có 2 gái, định đi Tây Ninh bằng xe máy ( mua khăn rằn miền Nam mang về cho u ở nhà biểu diễn văn nghệ :)) - lý do đẹp nhờ ). Có ai đi cùng ko?? :)

À, ngày mai cũng định chở bà chị ngoài Hà Nội vào đi Tây Ninh giày tây nam hà nội. Cũng bằng xe máy. Đi sớm. Có gì đi chung nha.

Bạn likemoon cho xin cái số cầm tay :D

Last edited by a moderator:
Ôi hay quá, có thổ địa rồi, tớ PM số đt và YM cho bạn bây giờ đây.

nữ sao không đi xe khách máy lạnh, đỡ bụi bặm nhỉ ? Giai này lũi thụi 1 mình vậy.

Đi Tòa thánh Tây Ninh nhớ đi luôn núi Bà đen. Likemoon mà đi thì tớ chỉ còn ngồi đợi xem ảnh thôi :)
Tây Ninh bây giờ có thêm đặc sản muối tôm, các bạn nữ rất khoái món này để tiêu thụ các loại cóc ổi.
Tớ chẳng đi được. thời gian của tớ bi giờ chỉ là buổi trưa ngày làm việc thôi. Tớ nhịn ngủ và chôm thêm mấy chục phút của nhà nước nữa là được cái offline cafe. Hic. :(

Đi xe Mai Linh từ 6h sáng thăm thú Tòa Thánh với núi Bà Đen thui về trong ngày ngon lành chứ bác ?

Ok, làm chầu thịt chó xong em chuẩn bị lên đường ngay. Năm ngoái đã tính đi vì Tây Ninh khá gần.

Đi ô tô đến đấy thì đi luanh quanh kiểu gì bạn come back? Xe ôm hay thuê xe máy đi tiếp?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back