What's new

[TEAM KHÁM PHÁ HANG TÚ LÀN ( từ 6.5 đến 9.5) , QUẢNG BÌNH TUYỂN MEM ĐỢT 2]

[TEAM KHÁM PHÁ HANG TÚ LÀN ( từ 6.5 đến 9.5) , QUẢNG BÌNH TUYỂN MEM ĐỢT 2]

Sau đợt hô hào đợt 1, Team khám phá Hang Tú Làn đã có 5 thành viên từ tứ phương. Người Bến Tre, Nha Trang, kẻ Bình Định, Sài Gòn. Đến anh chàng Malaysia cũng ham hố tham gia cùng đoàn mặc dù không biết bơi. Dự là còn nhiều điều thú vị trên suốt hành trình 'dẹp' facebook ảo qua một bên, vào sâu trong những cánh rừng nguyên sinh và hang động, nơi đam mê tuổi trẻ mới thực sự hiện hữu.

Đoàn mình vẫn còn 3 slots cuối cho những ai đam mê những hang động Quảng Bình, nơi rất gần thôi sẽ nổi tiếng như cồn vì hiệu ứng của Kong: Skull Island. Chọn đi từ ngày 6.5 đến 9.5 là mùa khô, cũng là mùa đẹp nhất để khám phá hệ thống hang động này.

Nếu bạn nào máu me đi leo hang, ngủ rừng, ăn bụi như bọn mình thì nhớ Lịch chốt đợt 2 ngày 30.3 nhé!

Lịch trình cụ thể:

Ngày 6: Khởi hành đi Đồng Hới từ TPHCM, tham quan nhẹ tại Phong Nha

Ngày 7 và 8: Mua nguyên tour 2 ngày do Oxalis duy nhất cấp phép thực hiện

Hành trình bao gồm các hoạt động: trekking qua các thung lũng và hang trong hẹ thống hang Tú làn, căm trại trong rừng, ăn tối và nghỉ đêm trong hang, bơi trong sông ngầm và nagwms giếng trời tự nhiên.

Ngày 9, nghỉ ngơi sau 2 ngày trekking và khởi hành về lại TPHCM

Chi tiết chi phí:

1. Vé máy bay khứ hồi SGN- Đồng Hới

2. Phí mua tour Tú Làn: 5tr5 ( do Oxalis niêm yết trên website)

3. Chi phí đi lại và nghỉ đêm ở Phong Nha để chuẩn bị cho chuyến đi full 2 ngày): dự kiến 900k

Đi sớm đi vì thể nào cũng bị khai thác quá mức sau khi King Kong 2 lên rạp =))))))))

Ai chưa có chi tiết lịch trình cụ thể và dự kiến chi phí cho chuyến đi nhớ để lại email và số ĐT liên lạc bên dưới để mình gửi lịch trình nhé!

Số ĐT Mình nếu ai cần liên lạc: 0909 909 324

Last edited:
Re: [TEAM KHÁM PHÁ HANG TÚ LÀN ( từ 6.5 đến 9.5) , QUẢNG BÌNH TUYỂN MEM ĐỢT 2]

Hóng hớt dù mình cũng chẳng biết bơi :p
Cho mình xin lịch trình chi tiết vs nhé chủ thớt :3
Mail mình : [email protected]
Thanks bạn :)

Mình đã gửi mail cho bạn rồi nhé. Về vấn đề không biết bơi, mình đã gọi hỏi Oxalis rồi bạn ha. Cả đoàn kể cả biết bơi hay không đều bắt buộc trang bị áo phao bảo hộ, đối với khách không biết bơi (dù đã có áo phao =)) Oxalis vẫn có người hỗ trợ bơi cùng với khách nên bạn cứ yên tâm nhé!

Re: [TEAM KHÁM PHÁ HANG TÚ LÀN ( từ 6.5 đến 9.5) , QUẢNG BÌNH TUYỂN MEM ĐỢT 2]

Mình cũng tính đi miền trung 2 tuần vào đàu tháng 5 và Hang Én/ Tú Làn nằm trong danh sách.
Gửi mình plan nha! :) Cám ơn thớt!
[email protected]

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,084
189,868
Latest member
Johnwick53
Back