What's new

Thác Mai - Ăn lông ở "lều", chuyến đi với nhiều cảm xúc...!

Thác Mai - Ăn lông ở "lều", chuyến đi với nhiều cảm xúc...!

Một chuyến đi vừa hoàn thành, 1 nơi thú vị vừa được khám phá, những giây phút quây quần bên nhau, những cảm giác lần đầu tiên cùng nhau, Trong cơn mưa, dưới tán lá rừng xanh mướt.

Tự vấn bản thân chuyến đi đầu tiên tổ chức có thật đông anh chị em cùng tham gia, thật sự vui và hạnh phúc nhưng cũng không tránh khỏi những bất trắc, những sai sót không mong muốn. Nghĩ rằng không viết topic Hồi ức nhưng rồi những câu động viên, những cái click thanks, like làm mình chợt thấy lòng nhẹ nhàng hẳn.

Xin được mở đầu topic này bằng câu cảm ơn chân thành đến tất cả các thành viên đã tham gia, từ già đến trẻ, mỗi người đã đóng góp nhiệt tình vào thành công của chuyến đi ngắn ngày nhưng nhiều thứ để nhớ.

Xin mời cả nhà cùng vào chia sẻ những kỷ niệm của chuyến đi vừa rồi nhé.... và mong sẽ có dịp nào đó, trong 1 chuyến đi nào đó, chúng ta lại cùng nhau gặp mặt.....

Cập nhật 1 tý: Thông báo đến các bạn và các anh chị:
Nhóm chúng ta sẽ offline share hình và tám chuyện về chuyến đi vào lúc 18g00 ngày thứ 4, 3 tháng 8 năm 2011

Địa điểm: Cafe New Day, sát bên sân bóng cỏ nhân tạo Nguyễn Du, Galaxy Nguyễn Du ( ngay sát hàng rào của Galaxy nhé! giữ xe miện phí)

Mong mọi người đến đông đủ nhen.

Đã có thay đổi địa đim mọi người chú ý

Last edited by a moderator:
Re: Thác Mai - Ăn lông ở "lều", chuyến đi với nhiều cảm xúc...!

Dù đã nhiều lần đi bụi bằng xe máy nhưng cái cảm giác lần đầu ngồi trên xe mà mình lại “sợ và khó chịu” như vậy. May mắn là cái cảm giác này chỉ kéo dài trong vòng 20 phút. Cảm ơn những người đã cùng Cỏ chia sẻ nhưng giây phút này (cảm ơn chị babyone nhiều) Đây đúng là chuyến đi mà đường đi rất đẹp vì có một phần là do trời mưa.

Thông báo đến các bạn và các anh chị:
Nhóm chúng ta sẽ offline share hình và tám chuyện về chuyến đi vào lúc 18g00 ngày thứ 4, 3 tháng 8 năm 2011

Địa điểm: Cafe New Day, sát bên sân bóng cỏ nhân tạo Nguyễn Du, Galaxy Nguyện Du ( ngay sát hàng rào của Galaxy nhé! giữ xe miện phí)

Mong mọi người đến đông đủ nhen.

Đã có thay đỏi địa điễm mọi người chú ý

Last edited:

Thấy anh chi em hạnh phúc như vậy vui như vậy jinny cung do tủi . HÍc bận việc quá đi hok được nghe bà con kể muốn đập đầu vô gối híc Pót hình hoành tá tràng cho J xem nghen.

Vài dòng cho chủ thớt trước cái hehe

Gì mà nghe tàn quá vậy a, cứ làm như chuyến đi te tua lắm vậy hix hix. Chuyến phượt nào mà ko có những sự cố cơ chứ a mập, mọi người thông cảm cả mà. Có sai sót thì mới có kinh nghiệm cho những chuyến sau…Mà nhìn chung sai sót chỉ là lúc đầu tập trung hơi trễ ( cũng do a ôm show hết cái việc chợ búa ấy trong khi bao nhiêu chân dài đã alo hỏi thăm a có cần chợ giúp ko )…đã vậy phải quay lại đón bé Như ( E Như lần sau chủ động hơn nha ) rồi lạc đường, phải chờ đợi nhau nên đến nơi trễ quá thôi…hì hì

Nói tới nói lui vẫn muốn cám ơn a mập đã lo tất tần tật cho đoàn một lần nữa ^^

Hehe nhá hàng 1 tấm trước nà cả nhà

attachment.php

Đường vào Thác Mai

Hehe nhá hàng 1 tấm trước nà cả nhà

attachment.php

Đường vào Thác Mai

Thick cái xe này vì nó rất ngầu, thick xế xe này vì xế này rất vui tính và cũng pro nữa, không thick con đường này khi đi nó quá tối để làm tôi sợ, sợ bể bánh xe không ngờ nó bể thiệt.

@traikhôngquần (nghèo mà!): trong cái rủi cũng có cái may. Nó bị đá xanh chém ngay gần bàn bán vé (kết thúc 14km đường rừng đầu tiên), gần đó còn có chỗ vá xe. Chứ nó bể cái đoạn tối thui thùi lui 8km đá xanh cuối cùng thì có mà đẩy bộ chết ngất tới thác nhé.

Hic hic... vừa nghe mọi người kể chuyện trai này phải "một tay chạy-một tay vịn" lele nhí của tui thấy khâm phục quá đi. Bữa nào nhờ Tân kiếm cái vụ "Sống Trên Đời" để đền bù nha!

Chúc mừng đoàn hoàn thành tốt chuyến đi :) Thác Mai tuy nó gần TPHCM nhưng là điểm thử sức gan lì của mọi thành viên khi đến :p

@traikhôngquần (nghèo mà!): trong cái rủi cũng có cái may. Nó bị đá xanh chém ngay gần bàn bán vé (kết thúc 14km đường rừng đầu tiên), gần đó còn có chỗ vá xe. Chứ nó bể cái đoạn tối thui thùi lui 8km đá xanh cuối cùng thì có mà đẩy bộ chết ngất tới thác nhé.

Hic hic... vừa nghe mọi người kể chuyện trai này phải "một tay chạy-một tay vịn" lele nhí của tui thấy khâm phục quá đi. Bữa nào nhờ Tân kiếm cái vụ "Sống Trên Đời" để đền bù nha!
Trainhangheo vịn lele nhỡ này mệt hơn BBO vịn Cún nhiều ah, vì bé ngồi sau và nặng hơn. Mình rất ngại ôm ngồi sau ngủ gật, nếu chở ai là miệng nói tía lia. Em Vân đã được thử thách, có phê không em???
Long cứ tự tin làm chủ thớt tiếp tục vì sau chuyến dẫn vô rừng này, anh chị em sẽ tiếp tục tín nhiệm em trong những chuyến đi tiếp theo. Nhưng, phạt cái tội ôm đồm, em cần biết cách để cho các bạn hỗ trợ trong những việc bếp núc, chuẩn bị, cái gì cũng ôm hết là không tốt.
Khâm phục trình độ PR của MR Long khi quăng lên thớt rủ rê "có sẵn 10 ôm, chỉ tuyển xế". Đến khi tập trung, thấy toàn hot boys, ôm cao giá dễ sợ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,589
190,138
Latest member
NgoDieu
Back