What's new

Thái or SIng.Giữa tháng 7/2014

Chào cả nhà!
Tình hình là sắp tới vietjetair có mở bán vé đi Thái ỏ Sing chỉ có 2usd..!Vậy tại sao chúng ta lại ko tranh thủ cơ hội này để thoã mản chủ nghĩa xê dịch của bản thân.:(
Vậy mong các hảo thủ+anh hùng võ lâm hãy mau tụ họp vào đây..bàn luận sôi nổi!lên lịch +thiết kế tour để anh em ta có cơ hội khám phá các chân trời mới nhé
Thân ái và quyết thắng!:D

yup mình cũng dự định đi trong thời gian này, có thể là đầu tháng 7 cũng được,

Nếu mà đi vậy thì mình nghĩ nên book vé cách khoảng 5 ngày để có thể qua malay chơi 1 chuyến luôn cũng được ^^

Hiện giờ thì có mình và 2 người bạn nữa cũng định đi trong khoảng thời gian đó, nếu các bạn đặt vé thì set lịch rồi cùng đặt luôn ha

MÌnh thì có thời gian rất là vô tư!đi lúc nào cũng được...!nên tuỳ các bạn đạt gạch!mình chốt rồi bôk vé cho cả nhóm..!sau đó mình sẽ lên kế hoạch lịch trình cụ thể cho mấy ngày đi
tại thực sự chưa đi bao giờ nên ko biết đi sao cho hợp lý!!!!

Hi các bạn mình có nhóm đi Thái từ ngày 21-25/7 cần rủ thêm 1-2 bạn nam share phòng với em trai mình. Bạn nào có nhu cầu pm nha, thái thì mình đi 2 lần rùi thấy rất vui

Hi chào các bạn,

Mình mua vé ngày 18/4 có 1,2 tr thôi. Bạn nào rảnh thì đi với mình. Mình tính qua đó làm rồi đi chơi luôn, nếu có thể thì qua malaysia và kết thúc tại singapore. Thời gian dự tính là 2 tháng. Bạn nào nhiều thời gian mà ít tiền thì mình đi cho vui.

P/M Mình qua số 0987146656 nhé.

Đi thì mình chưa có nhiều kinh nghiệm, nhưng vụ vé rẻ thì mình tìm hiểu kha khá và cũng xúc được một cơ số đi đây đi đó. Nếu nhóm bạn đi Thái vào giữa đến cuối tháng 7 và xuất phát từ HN thì mình nghĩ nên đi Quatar Airways giá vé khứ hồi khoảng 146$(đang km), hàng không 5 sao hẳn hoi. Nếu đi BKK một vài điểm ko nên bỏ qua là: Watpho, Hoàng Cung, Wat Arun, China town. Nói chung ăn ở đi lại ở Bkk theo mình là hạt dẻ cười.
Chúc một chuyến đi thú vị :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,575
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back