What's new

Thằng hàng xóm trọc phú đáng ghét!

Thằng hàng xóm nhà chúng ta nó thâm độc lắm. Hoa quả tẩm thuốc độc nó chỉ mang bán cho nhà mình thôi, còn dân nó tuyền ăn hoa quả tươi, xịn. Nó sản xuất xe máy dream dành riêng cho dân nhà mình thôi, còn bên nhà nó, tuyệt nhiên tớ chả có cái xe cào cào nào là cái xe "giấc mơ" cả.

Mà nó thâm quá đi chứ, nó bán "giấc mơ" cho dân nhà mình chỉ với giá 6-7triệu. :( Giấc mơ của dân nhà mình rẻ quá :Dam Nó bán "giấc mơ" cho mình rồi nó lấy tiền đi mua mercedes mí audi mí honda nó phóng :Dam

Last edited:

Bác ơi bác, bác thương tình bảo với bọn đấy đi. Trẻ thế này có mà... giun kim cả lũ bác ợ!!!

Trọc phú tầu có cái gi đáng ghét thì không biết nhưng riêng quả dẹp bạo loạn thì công nhận là mình phục các bạn. Các báo hôm nay đồng loạt đưa tin về cuộc bạo loạn ở Tân Cương với các số liệu sau :

- Số người tham gia bạo động : 1000 người
- Chết : 140 người
- Bị thương : 800 người
=> tỷ lệ tử vong, thương tật khi tham gia bạo động ở tàu là 94% - một con số kinh ngạc.

haha! Kính các bác!
Tiếng tàu thì em thích, thích cái cách khuy bút vẽ chữ của hàng xóm, nhưng tức và thấy rất củ chuối "nà" Ngộ hổng nói tiếng Anh, chỉ nói tiếng của Ngộ thôi - khách sạn 3 sao đấy bác ạ. Gọi mang chìa khoá, xì xào tiềng anh một hồi, rồi chuyển qua tiếng Bắc Kinh .... nó mang hẳn cho một thùng nước lọc! A kay!

Thằng hàng xóm của chúng ta học đòi các nước tiên tiến, cũng bày đặt khóa bánh xe đỗ trái phép cơ. Nhưng mà trọc phú mà, nó chỉ đua đòi ý mà, cho nên nó khóa bánh xe ô tô bằng.... khóa dây :))

Cơ mà dân chúng nó văn hóa lùn mà, cho nên là khóa bánh bằng khóa dây thì khác gì trói trâu bằng dây lá chuối :))

Ừ thằng trọc phú này đáng ghét thật. Thế này mà bồ câu nhà nó không phạt nhỉ (chở 18 con đấy, tớ còn gặp nó chở tới 24 con nữa cơ mà không kịp chụp):

picture.php

picture.php

Thảo nào lắm tiền nhanh thế. Có tiền rồi chúng lên vũ trụ, đóng tàu ngầm hạt nhân, tàu sân bay, máy bay chiến đấu dọa khối ông hàng xóm mải tranh xôi thịt sân đình. Tây trúc cũng cay mũi lắm đấy không chỉ Đông á đâu. Rủ nhau chửi cha bố chúng nó lên đi mấy ông hàng xóm ơi:Dam.

Chắc là tụi nó chăm đi chùa, cúng hương to thế này nhỉ. Bác Chit đi chùa chả chịu thắp hương to gì cả, toàn là chụp chẹp thôi nên vẫn chưa được chia vàng Bản Thì là phải rồi nhẩy ;)

picture.php
.

Last edited:
Hic, chuyến vừa rồi bay Trịnh châu - Trường sa. Đi từ sáng sớm, lên máy bay là ngủ, tỉnh dậy đã ở lưng trời. Ngó ra cửa sổ giật mình: Máy bay cha ấy thủng 1 lỗ trên cánh!:Dam Tự trấn an: chắc nhìn nhầm. Nhưng cũng lấy máy còi ra làm vài kiểu:

picture.php

Đến khi hạ cánh chụp gần hơn, thấy giống thật. Các bác xem xét giúp nhé. Nếu phải thì phúc tổ nhà em còn lớn. :D
picture.php

Ừ thằng trọc phú này đáng ghét thật. Thế này mà bồ câu nhà nó không phạt nhỉ (chở 18 con đấy, tớ còn gặp nó chở tới 24 con nữa cơ mà không kịp chụp):

picture.php

picture.php

Thảo nào lắm tiền nhanh thế. Có tiền rồi chúng lên vũ trụ, đóng tàu ngầm hạt nhân, tàu sân bay, máy bay chiến đấu dọa khối ông hàng xóm mải tranh xôi thịt sân đình. Tây trúc cũng cay mũi lắm đấy không chỉ Đông á đâu. Rủ nhau chửi cha bố chúng nó lên đi mấy ông hàng xóm ơi:Dam.

attachment.php

Rình mãi mới chụp được cho đủ bộ, kính bà con thưởng lãm. Lâu rồi bận bịu, có chút câu chuyện làm quà để khi về làng không bị bà con đóng cổng. :)

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,486
190,103
Latest member
Penguin1
Back