What's new

Tháng Tư: một mình ở Tây Nguyên

S

Sơn bọ

Guest
@Sơn bọ...hi hi, hôm nào mình cũng hẹn bác vào rừng cao su chơi nha :LL
Đọc topic này thì mình hiểu bạn là người Ban Mê Thuột đúng không ợ ? Như vậy bạn sẽ là người dẫn tôi vào rừng cao su trước vì chắc chắn bạn rành hơn tôi , sau đó đến lượt tôi lại dẫn bạn Angelic vào rừng cao su . Có bác nào muốn vào rừng cao su nữa không ợ ? để tổ chức luôn một thể :D

hoaxoantrang

Phượt thủ
Đọc topic này thì mình hiểu bạn là người Ban Mê Thuột đúng không ợ ? Như vậy bạn sẽ là người dẫn tôi vào rừng cao su trước vì chắc chắn bạn rành hơn tôi , sau đó đến lượt tôi lại dẫn bạn Angelic vào rừng cao su . Có bác nào muốn vào rừng cao su nữa không ợ ? để tổ chức luôn một thể :D
Cuối tuần này là em có mặt ở BM, các bác có bán vé tham quan không cho em 1 vé đi ạ ! Xin nói rõ là có " cấm quay phim, chụp ảnh" ko để em còn biết chuẩn bị ...Hic hic, rừng cao su mùa thay lá, có 2 người đang ...nồng nàn quá, =))
hic hic

S

Sơn bọ

Guest
Cuối tuần này là em có mặt ở BM, các bác có bán vé tham quan không cho em 1 vé đi ạ ! Xin nói rõ là có " cấm quay phim, chụp ảnh" ko để em còn biết chuẩn bị ...Hic hic, rừng cao su mùa thay lá, có 2 người đang ...nồng nàn quá, =))
hic hic
Mùa cao su rụng lá là cuối năm dương lịch cơ bạn ơi !

Tôi cứ tạm tả thực như thế này nhé : Trong rừng cao su mùa lá rụng , các hàng cây đều tăm tắp khẳng khiu , vắng vẻ không có một ai , dưới nền đất được phủ kín một lớp thảm lá khô màu nâu vàng , thỉnh thoảng gió thổi qua xào xạc . Bầu trời những tháng cuối năm giữa mùa khô trên Tây Nguyên xanh ngăn ngắt , đâu đó trên không trung điểm một vệt dài trắng xóa khói máy bay lơ lửng . Đồng chí nữ mặc áo thun mỏng màu đỏ , váy bò cực ngắn :D áo dài tay dùng để giữ da khỏi rám nắng quấn ngang hông , đứng tựa lưng vào gốc cao su già cỗi hai tay khoanh trước ngực đầy khiêu khích , gốc cao su bên đối diện đồng chí nam mặc quần bò , áo sơ mi bỏ ngoài quần hở cúc ngực buông tuồng =)) một tay chống vào cây cao su , một tay chống sườn . Nhạc nền bài hát " Xin lổi tình yêu " của cái tay ca sĩ gì gì mà hội trẻ đang thần tượng đó vang lên . Khung cảnh là đúng như vậy nhé , việc tiếp theo là tùy cách xử trí của từng người ...

Còn ở địa vị tôi : =)) xông vào tấn công bạo lực =))=))=))

tichuot

Phượt tiên
Muốn cao su thì tớ post cao su.

À, thêm chút thông tin về Dugiang nhé:

Dugiang là người con Tây nguyên 100% với bản chất rất máu lửa.

Thôi chúng ta không bàn nữa để bác chủ topic tiếp tục chia sẽ nhá. :)