Thành Đô - Nga My - Cửu Trại Câu 21 - 31/10/2010

Status
Not open for further replies.

Vietvivu

Phượt tử
Em đã kiểm tra, chuyến bay sớm nhất trong ngày từ Nanning - Chengdu là 8:10, sau đó chuyến thứ 2 lúc 19:00 cho nên khả năng vẫn khởi hành sáng thứ 5 từ HN là vừa. Thông tin du lịch trong tháng 6 thì hiện tại tốt hơn là nên đi theo cung đường phía Đông: Chengdu => Mianyang=>Jiangyou => Pingwu => Jiuzhaigou (upgraded smooth road) (total length: 475km)

khoa85

Phượt thủ
Từ Thành đô, mình về bằng đường bộ đi... đi Hồ Nam luôn...
Từ Thành Đô bạn có thể bay thẳng qua Trương Gia Giới. Trên Ctrip hiện offer bay từ Thành Đô wa Trương Gia Giới là 870 (của Air China), bay vào các ngày thứ 2, 4, 6 và chủ nhật. Thông tin này mình mới được anh Yilka cung cấp, đang chờ book bay nè :D Hy vọng sẽ book được vé rẻ. Thanks anh Yilka nhá

Nheva

Phượt gia
Từ Thành đô, mình về bằng đường bộ đi... đi Hồ Nam luôn...
Thế bạn có bao nhiêu ngày mà định đi như vậy?
Mình mà có time thì mình sẽ đi những chỗ khác ở Tứ Xuyên cơ

Nheva

Phượt gia
Có cái Xiling snow mountain, cách Chengdu chừng 90km, các bạn thử nghiên cứu xem

missolala

Phượt thủ
Có cái Xiling snow mountain, cách Chengdu chừng 90km, các bạn thử nghiên cứu xem
Mình cũng đã Xăm bờ Xoi quả Núi Tuyết đó roài... nói chung là k đỡ được. Thiên hạ đồn, là nên qua đó, cũng gần mất 1 ngày - Quả này cũng k nên bỏ qua.
Thêm 4 ngày nữa... Cả nhóm đi Hồ Nam... Tổng thiệt hai đúng 2 tuần, cố gắng xếp lịch để ăn đúng 2 quả T7 và 2 quả CN là ... OK.
Các bác thấy thế nào... mất công đi... thì cố như vậy... có đc k ạ ??????

Vietvivu

Phượt tử
Xin chào

Lịch off lần 2 tại hội quán Trung Nguyên, Điện Biên Phủ - HN (đối diện Bộ Ngoại Giao) lúc 20:00 ngày thứ Sáu, 06/08/2010 để lên danh sách đi CTC.

Chuẩn bị xiền đợt 1 là 2 triệu đồng để làm Visa và đồng phục.

minhnq

Phượt tử
chuyến của mọii người trùng với đợt của Bác Samon đấy, có gì gặp nhau bên đó

Status
Not open for further replies.