What's new

Thành Lập Nhóm Phượt tại Thanh Hóa "Vịt thả dáng"

Status
Not open for further replies.
Tình hình là các bác toàn ỉm ảnh để dìm hàng nên ko chịu đưa thẻ :((
Hiện tại vẫn đang ngồi nhậu nhẹt... chắc tới sáng @@

*com`
tường thuật nhanh từ hiện trường =))

Vô cung câm ôn nhâ Vit đâ tô chuc môt sinh nhât hôanh trâng, âm âp tinh câm ânh êm phuôt.

Đâ đên giô lên đuông vê nhâ. Chuc dântocgoc vâ nhâ vit vui vê, ngây câng đông vui.

Vô cung câm ôn nhâ Vit đâ tô chuc môt sinh nhât hôanh trâng, âm âp tinh câm ânh êm phuôt.

Đâ đên giô lên đuông vê nhâ. Chuc dântocgoc vâ nhâ vit vui vê, ngây câng đông vui.

Thanks bác / chú bác giữ gìn sức khỏe " thượng lộ bình an"

Chúc mừng Sinh Nhật Trại Vịt tròn 1 tuổi

đây

đây nữa

Rồi lại đây...

Cả đây nữa.

Đêm qua điểm mặt anh tài ngồi lại còn vài mạng. kết thúc khoảng ..gà gáy.Chẳng nhớ nữa.:D
Thế mới hiểu lội sông mới biết sông nào nông sâu =))

Nhà em đang nằm trên tàu trên đường về Hà Nội sau một đêm sinh Nhật cực kỳ vui vẻ...thâu đêm suốt sáng. Xin cảm ơn tất cả các thành viên Trai Vịt, những người đã tạo nên một buổi off hoành tráng và ấn tượng. Chúc các bạn Trại Vịt khám phá những động đẹp nhất bên bờ sông Mã vui vẻ...
Hẹn gặp lại!

Em cũng về đến nơi an toàn rồi, tks trại Vịt rất chi là nhiều, cảm ơn vì một bữa tiệc đáng nhớ trong đời. Hẹn gặp lại ngày gần nhất.
( Ai cã h×nh post lªn ®i, e còng cã vµi c¸i nhưng để dim hàng đa~ nhe. : =))

Last edited:
Vâng đúng là 1 ngày "chìm" trong men say của niềm vui, beer, rượu đi kèm cả với với những câu chuyện thắm đượm tình bằng hữu sau bao ngày mong nhớ xa cách là những lời ca tiếng hát, những ánh mắt nụ cười cùng đắm chìm trong trong nền nhạc DJ cuồng nhiệt.
Quả thật là dư vị cuộc vui này khó nói hết bằng lời. Xin 1 lần nữa cám ơn tất cả các ACE trong và ngoài trại Vịt đã hết mình ủng hộ và tạo nên cuộc vui này.
thanks(wait)

P/S Để chuẩn bị xây nhà mới cho trại thật đẹp, có lẽ cũng nên tổng hợp lại và chuẩn bị hình ảnh và clip giới thiệu. Sau 1 ngày nghỉ ngơi vi thấm mệt. Ngày mai ta cùng bắt tay lên nhà mới nhé ( Vịt thả dáng xứ thanh tập 2 )(NT)

Báo cáo nhà Vịt. Thanh_Vinh về nhà an toàn. haizzzzzzzzzzz. nhoọc vui. ấn tượng. cảm ơn nhà Vịt nhiếu nhé!:L

attachment.php

đây mới là Vịt nè. Hình chữ S luôn nhé. hế hế

attachment.php

attachment.php

Kẹt xe vì Vịt:LL

Last edited:
thanh_vinh said:
attachment.php

Kẹt xe vì Vịt:LL

Nhà em đang nằm trên tàu trên đường về Hà Nội sau một đêm sinh Nhật cực kỳ vui vẻ...thâu đêm suốt sáng. Xin cảm ơn tất cả các thành viên Trai Vịt, những người đã tạo nên một buổi off hoành tráng và ấn tượng. Chúc các bạn Trại Vịt khám phá những động đẹp nhất bên bờ sông Mã vui vẻ...
Hẹn gặp lại!

Mr Stone Đá Cuội said:
Em cũng về đến nơi an toàn rồi, tks trại Vịt rất chi là nhiều, cảm ơn vì một bữa tiệc đáng nhớ trong đời. Hẹn gặp lại ngày gần nhất.
Chúc tất cả mọi người sức khỏe/ có giấc ngủ ngon lành nhất/ thanks(wait)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back