What's new

Thành viên báo các lỗi của diễn đàn

Status
Not open for further replies.
Các bác ơi, em up ảnh không được, nó bảo " security token is missing", cụ thể các bước em làm là vào Liên kết nhanh, chọn Album cá nhân, chọn Add Album,đánh Title, chọn Public, và Submit, chọn Upload picture và browse file từ máy tính. Em có làm sai ở đâu không ạ ?

Các bác ơi, em up ảnh không được, nó bảo " security token is missing", cụ thể các bước em làm là vào Liên kết nhanh, chọn Album cá nhân, chọn Add Album,đánh Title, chọn Public, và Submit, chọn Upload picture và browse file từ máy tính. Em có làm sai ở đâu không ạ ?

Các bước của em điều ok nhưng trước khi em upload ảnh thì em nên resize ảnh xuống còn tối đa là 800 x 800 thôi. Nếu không sẽ không uload được hình.

Em thử kiểm trại lại nhé.

Các mod ơi,

Không hiểu sao cái nút thanks phía dưới mỗi bài của em biến mất. Em tưởng là account của em có vấn đề, đã kiểm tra nhưng em không thay đổi gì ngoài địa chỉ email.

Đến giờ em vẫn không thể ấn thanks được. Em đang dùng FF ạ, và cũng vừa thử trên IE luôn. Cũng bị tình trạng là mất nút Thanks ạ

Các mod giúp em sửa lỗi này nhé

Last edited:
Đây không phải là một lỗi.

Khi thay đổi email, member sẽ nhận được 1 email gửi vào địa chỉ email mới đăng ký đề nghị xác nhận. Một khi chưa xác nhận, account đó sẽ có thuộc tính của nhóm chưa xác nhận với quyền tối thiểu. Account của bạn đang trong tình trạng như vậy.

Bác Admin/Mod ơi, thành viên bình thường như em thì có thể kích hoạt cái Hát-tờ-mờ-lờ code không zậy? Theo mặc định thì nó "HTML code is Tắt".

Em hỏi vì nếu cái code này được "Bật" thì em có thể post mầy cái video có cùng độ rộng với các ảnh đã post (720 px), nó sẽ không bị thò thụt, trông rất non-Pro.

Nếu đề nghị này quá mức cho phép thì em sozzi trước.

Ngoại trừ Youtube đã có, tôi nghĩ không nên nhúng media tự động nào (audio, video) vào forum, vừa dễ bị hỏng bảo mật, vừa gây khó chịu khi nhiều người luôn để chế độ tự động bật, vừa vào trang một cái là nhạc nhẽo ầm ĩ, hình ảnh chạy cà giựt cà giựt, lại mất công tìm chỗ tắt.

Smilies

2 Smilies "salut" và "choáng" đều có cùng cách gõ ": S" và cho ra kết quả :S.

Sẽ là một nhầm lẫn chết người nếu như không preview khi gửi PM, nhất là gửi cho các bậc tiền bối (hôm qua em xém bị như thế).

Các bác xem lại giúp :D.

Đã thấy, nhưng do tớ ít dùng các icon nên các bạn giúp tớ quyết định cái nào nên dùng ":S" và cái kia thì nên viết ntn với :).

• Like
Reactions: Tam
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back