What's new

Thành viên báo các lỗi của diễn đàn

Status
Not open for further replies.

hoankiem

Phượt quái
Phuot.com đang chạy thử và được sửa chữa bổ sung liên tục chắc chắn sẽ có nhiều lỗi .

Mong các bác thấy có lỗi gì thì vào đây thông báo để nhóm kỹ thuật điều chỉnh .

Em mở đầu nhé

Một cái đầu tiên là số lượt đếm bị sai : có những bài có tới 5 bài trả lời mà chỉ có 6 lần đọc ( ở cửa sổ khác thì có 1 lần đọc ) Nhiều bài có nhiều người đọc nhưng số lần đọc không được cộng

• Like
Reactions: pvc
Cái đếm số lượt đọc vẫn sai.

Sao có ông tên là mỗi dấu ".", theo luật đặt tên là sai mà vẫn được hả các bác

Lỗi duy nhất là chẳng giống OF tý nào cả, rưng mà sao các bác chưa có logo à chán thế
Em nghĩ cũng nên có cái logo cho vui cửa vui nhà. Anh em cứ thế mỗi người mấy cái dán vào đủ nơi. Đi phượt gặp nhau cũng biết đường chào hỏi.

Em nghĩ cũng nên có cái logo cho vui cửa vui nhà. Anh em cứ thế mỗi người mấy cái dán vào đủ nơi. Đi phượt gặp nhau cũng biết đường chào hỏi.

Mày vẽ hộ anh mấy cái đi.

Bảo cả 2 thằng nhá
Zippo & Xì tin

Ngon, cho ngay vào Ban Điều Hành.:))

Mày vẽ hộ anh mấy cái đi.

Bảo cả 2 thằng nhá
Zippo & Xì tin

Ngon, cho ngay vào Ban Điều Hành.:))
Vẽ vui thì em vẽ được. BDH thì chịu rồi. Ăn rồi ngồi một chỗ muốn phượt cũng chịu.
À, em có ý kiến cho cái size avatar to lên 1 tẹo. Thằng L ảnh avatar của em rõ là xì tin mà bé tẹo nên chả ai thấy gì.

Bớ các bác min mod chính hiệu lẫn tự nguyện, bớ thêm đích danh anh Tổng cóc Tê tê nhà em,

Cớ sao em log in mãi ko được (đôi 3 lần), mà log vào đc rồi, thì cứ click vào xem 1 cái gì đó thì lại bị bật ra (đối xử như người dưng qua đường), thê nên muốn post cái gì thì thôi rồi, log đi log lại cả tá lần. Hay bác nào ghét em? Khó nhỉ!

Em chưa bị lỗi đó lần nào. Bác dùng đường truyền gì đấy?

Em imim kiểm tra lại chỗ em có đặt firewall server gì đó không. Có thể máy em không cho lưu cookies login nữa...

Mấy cái chỗ nhà nước bộ ngành hay ngăn chặn các kiểu lắm...:p

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back