What's new

Thảo luận xung quanh topic "Xách balô lên và Đi - 2"

Status
Not open for further replies.
Bạn trungdd: tôi chưa bao giờ dùng tới từ gúc đi, tôi bảo muốn biết thì tự đi mà tìm hiểu vì tôi ko có nghĩa vụ, ko có trách nhiệm gì phải giảng giải cho 1 đứa ất ơ ở chỗ khác tự nhiên nhảy vào câu chuyện mà tôi và bạn đang nóivà đòi hỏi tôi trả lời cho nó về 1 vấn đề chả liên quan đến cái chủ đề trong topic này, có thế mà bạn với bạn bella cũng cố gượng ép phóng to câu chuyện như 1 cái gì ghê gớm lắm, khi mà cái đứa ất ơ đấy nó cũng bỏ đi rồi, hài thật đấy.

:LL:LL:LL
Ngay từ đầu bạn đã nói là bạn vào đây vì tranh luận giữa các thành viên, không vì nội dung chính của topic là cuốn sách XBLLVD và bạn cũng không đọc nó kỹ lưỡng. Vậy ai cần hỏi, tranh luận với bạn về cái chủ đề của topic làm chi ? Chả khác gì hỏi cái đầu gối của mình.

Không tranh luận về nội dung chính của topic và cũng không trả lời câu hỏi liên quan trực tiếp đến bạn của các thành viên khác. Thế mục đích của bạn vào topic này để làm gì?
Từ đầu đến giờ tôi chỉ thấy bạn nâng cao quan điểm của mình và cũng thể hiện cái "sân si" của bạn y như các thành viên mà bạn đang phê phán mà thôi. Phê phán người khác thì đừng đi vào "vết xe đổ" của họ (NO)(NO)

Thế mục đích của bạn vào topic này để làm gì? Không tranh luận về nội dung chính của topic và cũng không trả lời câu hỏi liên quan trực tiếp đến bạn của các thành viên khác .
Từ đầu đến giờ tôi chỉ thấy bạn nâng cao quan điểm của mình và cũng thể hiện cái "sân si" của bạn y như các thành viên mà đang phê phán mà thôi. Phê phán người khác thì đừng đi vào "vết xe đổ" của họ (NO)(NO)

Haizz, bạn có đọc ko thế, tôi chả viết vài bài dài ngoằng về ý kiến của tôi đối với nội dung chính của topic mà chân lý đã được khắc vào lúi :)) sau đó chính là phải trả lời với các ý kiến của các bạn (1 phần lý do để cái topic này bị trôi đi rất nhiều "bài hay và đáng đọc" :LL như bạn bella vừa than thở ở trên) . Còn cái câu hỏi vớ vẩn kia thì người hỏi ko ý kiến gì với câu trả lời của tôi mà sao có mấy bạn cứ đi khóc hộ thế nhỉ =))

=)) thế ở đây đang nói về chuyện gì.

Thế đang ở lớp học ở trường Du lịch chẳng hạn, thầy đang giảng bài cho sv, tự nhiên có 1 thằng ất ơ ở đâu thò đầu vào hỏi thầy nghĩ gì về phản động thì thế nào. Tư duy của bạn thật là có vấn đề đấy.

Mà thôi, chán nói với bạn bỏ mị_a đi đc, bảo ko muốn tranh luận với tôi nhưng khi tôi trả lời cái đứa ất ơ kia lại cứ thích thò vào là sao??? Có ý kiến gì khác thì đưa ra, ko thì đừng nói nữa.

Chả phải thấy đang giảng bài về phản động à? Thấy thầy nói phản động thế nên hỏi thầy xem đó mà. Nếu thầy không nói về phản động thì chả ai thèm hỏi về phản động. Thấy thầy nói phản động tưởng thấy biết phản động nên hỏi thầy xem phản động là thế nào, ai ngờ thầy cũng như người cõi trên chỉ biết nói rồi móc mà chả thấy giải thích gì về phản động. Cuối cùng chả hiểu thầy nói về phản động để làm gì. Hay là chữ phản động nói ra với thầy là trò vui mà rằng thầy chả biết tẹo gì về phản động. :help

Hãy thử làm những việc gì đó để học cách giữ bình tĩnh. ... Bạn có nghĩ rằng năng lượng của bạn nên tập trung vào một thứ gì khác chăng?

Há há, thôi mình đi làm tiếp, 1 câu nói khoảng tầm 20 chữ, lỗi chính tả sai be bét vừa đọc phải vừa luận chính tả, trong cùng 1 câu đối nhau chan chát, chả hiểu ý chính là gì mà cũng cố nhắm mắt nhắm mũi bênh thì chịu rồi.

Bạn trungdd: tôi chưa bao giờ dùng tới từ gúc đi, tôi bảo muốn biết thì tự đi mà tìm hiểu vì tôi ko có nghĩa vụ, ko có trách nhiệm gì phải giảng giải cho 1 đứa ất ơ ở chỗ khác tự nhiên nhảy vào câu chuyện mà tôi và bạn đang nói và đòi hỏi tôi trả lời cho nó về 1 vấn đề chả liên quan đến cái chủ đề trong topic này, có thế mà bạn với bạn bella cũng cố gượng ép phóng to câu chuyện như 1 cái gì ghê gớm lắm, khi mà cái đứa ất ơ đấy nó cũng bỏ đi rồi, hài thật đấy.

:LL:LL:LL

Ngay từ đầu bạn đã nói là bạn vào đây vì tranh luận giữa các thành viên, không vì nội dung chính của topic là cuốn sách XBLLVD và bạn cũng không đọc nó kỹ lưỡng. Vậy ai cần hỏi, tranh luận với bạn về cái chủ đề của topic làm chi ? Chả khác gì hỏi cái đầu gối của mình.

Không tranh luận về nội dung chính của topic và cũng không trả lời câu hỏi liên quan trực tiếp đến bạn của các thành viên khác. Thế mục đích của bạn vào topic này để làm gì?
Từ đầu đến giờ tôi chỉ thấy bạn nâng cao quan điểm của mình và cũng thể hiện cái "sân si" của bạn y như các thành viên mà bạn đang phê phán mà thôi. Phê phán người khác thì đừng đi vào "vết xe đổ" của họ (NO)(NO)

Phải hỏi 1 câu mà thấy trên haizz thường hay hỏi "bạn đến trái đất này để làm gì ?" :LL

=)) thế ở đây đang nói về chuyện gì.

Thế đang ở lớp học ở trường Du lịch chẳng hạn, thầy đang giảng bài cho sv, tự nhiên có 1 thằng ất ơ ở đâu thò đầu vào hỏi thầy nghĩ gì về phản động thì thế nào. Tư duy của bạn thật là có vấn đề đấy.

Mà thôi, chán nói với bạn bỏ mị_a đi đc, bảo ko muốn tranh luận với tôi nhưng khi tôi trả lời cái đứa ất ơ kia lại cứ thích thò vào là sao??? Có ý kiến gì khác thì đưa ra, ko thì đừng nói nữa.

Mời bạn trungdd vào nhận hàng kìa :) Công nhận là bạn bella rất giỏi chiêu nhét chữ vào mồm người khác để phản bác :))

Tại bạn lại lôi tôi vào đấy thôi. Mà cái phông văn hóa của bạn có vẻ có vấn đề nhỉ ? Tôi dùng những từ tương tự như từ được bôi đỏ với bạn không nhỉ ?

Hãy thử làm những việc gì đó để học cách giữ bình tĩnh. ... Bạn có nghĩ rằng năng lượng của bạn nên tập trung vào một thứ gì khác chăng?

Nhìn em chip từ dưới lên :D

Hố hố, anh về rồi đây, các bạn móc xong chưa. Còn gì thì nói nốt đi rồi anh phang 1 thể :))

Đi ăn cái :))

Trước khi định đánh người nhớ biết cách phòng thân đã nhé

Hố hố, anh về rồi đây, các bạn móc xong chưa. Còn gì thì nói nốt đi rồi anh phang 1 thể :))

Đi ăn cái :))

Gút mo ling các bạn thân mến.

Chân thành cảm ơn các bạn vì nhờ các bạn tôi đã ngộ ra 1 điều: Có những điều 1 mình không thể làm đc, phải có sự đồng lòng đồng tâm nhất trí thì việc gì cũng thành.

Xin lấy 1 ví dụ nhỏ thôi, nhưng với tôi có ý nghĩa rất là quan trọng. Chả là mấy hôm vừa rồi tôi hơi bị "táo" (NT) (các bạn đừng nói cho ai biết nhé :L ), mệt mỏi, bức bối trong người lắm các bạn ạ, có lẽ mà vì thế đôi lúc tôi có văng các từ đệm trong bài viết làm cho 1 vài bạn phải lên tiếng nhắc nhở, đấy đúng là những thanh niên nghiêm túc 2013 đáng trân trọng (c), mong các bạn bỏ qua nhé mặc dù ngoài đời chúng ta văng còn gấp hàng chục lần ý chứ, tuy nhiên lên mạng ảo thì vẫn phải nghiêm túc, nghiêm túc đúng ko :D.

Chết, lại lan man rồi. Quay trở lại chuyện tôi bị "táo" mấy ngày mà ko biết làm thế nào, thế mà tài thay, nhờ các bạn thân mến đồng lòng giúp đỡ móc máy đủ kiểu mà vào lúc 22h10" tối qua, tôi đã giải quyết xong rồi, thoải mái vô cùng, tôi lại trở lại là con người nhân hậu bao dung rồi các bạn ơi (c). Và trong lúc đấy tôi đã giác ngộ ra điều trên, tâm đắc lắm các bạn ạ.

Cảm ơn các bạn 1 lần nữa, chúc các bạn thêm kiên định trong hành trình đòi lại công lý, vì 1 thế hệ thanh niên lành mạnh nghiêm túc , hãy nhớ kĩ lời tôi: phải đồng lòng, đồng tâm nhất trí các bạn nhé (BB) (BB) (BB)

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,949
Latest member
0123winnet
Back