What's new

Thảo luận xung quanh topic "Xách balô lên và Đi - 2"

Status
Not open for further replies.
Re: Xách ba lô lên và Đi 2 - Đừng chết ở châu Phi

xin lỗi cho mình cười phát =))

Đấy các bạn chỉ nói được như vậy thì sao mà đi đòi hỏi người ta phải trả lời thắc mắc của các bạn (NO)
Mình cũng chỉ mong bạn Huyền nhận được các câu hỏi của các bạn rồi cũng nói y chang các bạn :))

1 Bạn thật tội nghiệp chắc ở nhà đóng cửa mở đèn suốt nên không biết ban đêm với ban ngày khác nhau chỗ nào =]]
2 Hơ ai cần quan tâm nhỉ? Hóa ra người ta viết sách không cần người mua à, là đọc giả tác giả không quan tâm người đọc mà quan tâm người bán đúng ko nào ;) =]]
3 Bị xỏ mũi khi chưa bị bóc mẽ thì ai mà chả tin xái cổ đi mua xem phần 2 rồi hẳn nói chuyện nhé =]]

Ơ có thể là nó không đúng 100% nhưng ít nhất là ko mang lại suy nghĩ lệch lạc và những gì người ta viết ra đều có bằng chứng cụ thể. Thể loại nào ra thể loại đó, nhật ký hành trình xen chém gió thì ra thể loại gì?

Chỉ có những người lúc nào cũng thấy cuộc sống tối tăm mới nghĩ lệch lạc thôi :) vậy bạn đã đọc thể loại nhật ký hành trình đúng 100% nào chưa hay bạn nghĩ ra thể loại đó ;)

Hô hô hô !! không ngờ cái topic này lại nóng lên thía. Cái kiểu " nóng" này chính là cái mà các nhà xuất bản mong muốn í mà. Chuyện này chẳng khác gì chuyện Trạng Quỳnh nằm phơi .... trên bè giữa sông ngày xưa. Muốn chửi thía nào thì chửi, miễn móc tiền ra là được. kakakaka.
Mình chẳng phải là fan của em huyenchip. Ngoài những gì chippro đăng tải trên diễn đàn này thì mình cũng chẳng đọc phần 1 lẫn phần 2 của em huyen. Nhưng cái giọng điệu hạch sách của vài người làm mình ngứa tai nên chuyển sang ngứa ... tay quá chừng. Hây dza ! giả sử mình là em huyenchip thì sao nhỉ ?. Mấy chú kia mà hỏi kiểu í thì mình cũng sẽ cong môi lên mà: " Này chú có mua sách của chị thì mua rồi xéo đi đâu mà đọc. Chị đây không có thì giờ mà hầu chú nhá ! ". Sau đó thì sao ?. Thì điên lên chứ sao ?. Điên lên thì sao ?. Thì chửi toáng lên chứ sao ?. Chửi toáng lên thì sao ?. Thì sẽ có một đám đông bu đến " cái giè ??". "Chuyện giề ?!! ". "Đầu đuôi thế lào ?". "Ậy ậy !! muốn biến đầu đuôi thế nào thì bác phải xem sách mới biết chứ ? ". Hê hê hê !! lúc này thì huyenchip nhà mình cứ gọi là tít mắt lên mà ngồi gom thu tiền í chứ lị !.
Đấy là cái khác biệt giữa 1 thằng chỉ có 700$ mà dám đi tứ xứ với những tên còn lại.

1 Bạn thật tội nghiệp chắc ở nhà đóng cửa mở đèn suốt nên không biết ban đêm với ban ngày khác nhau chỗ nào =]]
2 Hơ ai cần quan tâm nhỉ? Hóa ra người ta viết sách không cần người mua à, là đọc giả tác giả không quan tâm người đọc mà quan tâm người bán đúng ko nào ;) =]]
3 Bị xỏ mũi khi chưa bị bóc mẽ thì ai mà chả tin xái cổ đi mua xem phần 2 rồi hẳn nói chuyện nhé =]]
1.Bạn mới chính là người như vậy nhé, suốt ngày ở nhà lên internet đọc báo mạng, toàn là tin về tệ nam, cướp của giết người rồi nghĩ xã hội ai cũng vậy...bạn nên ra ngoài thăm hỏi hàng xóm và nhìn cuộc sống hiện tại đi
2. loại ngừoi như bạn ko đáng để bạn Huyền quan tâm đâu, cuốn sách chỉ dành cho những người yêu thích và đam mê du lịch, ko thích hợp vs người hay ngồi nhà gõ bàn phím :)
3.chỉ có GATO mới nghĩ ai cũng bị xỏ mũi như bạn thôi, chắc chắn mình sẽ mua và đọc phần 2 hihi càng nhiều kinh nghiệm thì càng quyết tâm để đi 1 chuyến :LL

Chỉ có những người lúc nào cũng thấy cuộc sống tối tăm mới nghĩ lệch lạc thôi :) vậy bạn đã đọc thể loại nhật ký hành trình đúng 100% nào chưa hay bạn nghĩ ra thể loại đó ;)
Mình thì chả hay đọc sách phần lớn mình đọc những gì về cuộc sống cảm thấy thiết thực thôi, mình thấy cãi với người mắt đeo kính hồng cũng vô ích, đi quát con lu lu sướng hơn =]] , và mình thấy rằng người ta viết đều logic đều ko đi quá xa thực tế như những thứ này.
Và mình chả rảnh hơi tin hoàn toàn những gì mình đọc cho đến khi chứng thực thôi =]]

Mình thì chả hay đọc sách phần lớn mình đọc những gì về cuộc sống cảm thấy thiết thực thôi, mình thấy cãi với người mắt đeo kính hồng cũng vô ích, đi quát con lu lu sướng hơn =]] , và mình thấy rằng người ta viết đều logic đều ko đi quá xa thực tế như những thứ này.
Và mình chả rảnh hơi tin hoàn toàn những gì mình đọc cho đến khi chứng thực thôi =]]

Đọc cái nick cuocsongmauhong mà không biết nó tạo ra để troll à :))

Vậy bạn đã chứng thực những gì mà bạn bảo là Huyền chíp viết bịa ra chưa?? hay cũng chỉ nghe người khác nói rồi bạn tin theo :)

Vậy bạn đã chứng thực những gì mà bạn bảo là Huyền chíp viết bịa ra chưa?? hay cũng chỉ nghe người khác nói rồi bạn tin theo :)

Ai đưa ra mệnh đề thì người đó phải chứng minh bạn ạ, nếu Huyền Chip đưa ra nhật ký mà bạn ấy không chứng minh được điều bạn ấy làm là đúng thì nghiễm nghiên bạn ấy sai.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back