What's new

Thổ Chu thiên đường khó đi khó về . Tuyển bạn đồng hành

Đã Chốt Đoàn .Thổ Chu thiên đường khó đi khó về

(NT)
Hi các bạn ! Mình lên plan tuyển bạn đồng hành cùng phuot đảo Thổ Chu ( đảo cực xa tây nam )
Đang vào lúc giao mùa , trời còn trong xanh , biển còn mát lành ...mình tổ chức phuot đến vùng đảo còn hoang sơ duy nhất của cực tây VN . vì tính chất chuyến đi có chút khó khăn nên chống chỉ định các bạn công tử , tiểu thơ đừng đu theo ạ :) Đòi hỏi bạn phuot phải có sức khỏe tốt , có chút kỹ năng bơi lặn .....

Thời gian fix xuất phát từ SG .21h ngày 29-5-2016
Thời gian trở về đến SG dự trù ngày 3 or 4 -6-2016
Phương tiện duy chuyển : Xe khách . Tàu . Hoặc sang chảnh chút thì máy bay

Chi phí dự kiến : 3tr5 cho phương tiện tàu .xe
4tr cho máy bay giá rẻ

Hiện giờ đã có 4 mem
Đủ 10 mem sẻ chốt đoàn. Hoặc ngày 20-5 sẻ chốt và đóng thớt off luôn
Cọc cho chuyến đi là 1tr ( ko hoàng trả dưới mọi lý do )
bạn Đk vui lòng inbox số phone hoặc FB cho mình
Thông cảm ko nhận gạch mềm nhé

Mọi thông tin về Thổ Chu bạn có thể hỏi anh google ạ (c)

Last edited:
mình là dân Kiên Giang và mình đã đang lập cung đi THổ Chu cho cuối năm. mình mới hỏi bn mình (nó làm cảnh sát đường thủy ở Rạch Giá nên khá rành) thì tàu đi Thổ chu một tuần có một chuyến (bạn thớt bảo search thông tin. nhưng bạn nên nhớ gg toàn bảo 1 tháng một chuyến ko hà) cái tiếp theo là đi Thổ chu phải xin giấy phép. đông quá khó xin. còn bạn thớt quen biết chú 7 anh 3 để xin giấy cho 10ng thì mình ko biết. Nhưng nếu bạn đi được thì mình xin phép add thông tin bạn để có gì mình hỏi bạn vài thông tin cho chuyến cuối năm của mình.

Mình chưa đến Thổ Chu bao giờ bạn ạ ! Nhưng Đã là đi bụi thì mình sẻ lên phương án ăn chơi ngủ nghỉ cùng nhau . Chứ Mình ko thích 1 plan cứng ngắt . Tất cả cùng chơi và cùng bàn với nhau sẻ thú vị hơn nhẫy
Em xin 1 xuất. Ở ngoài đêm ngủ kiểu gì, KS, lều, võng, ăn nhậu thế nào anh nói luôn em còn chuẩn bị.

Tàu từ RG đi Thổ Chu 1 tuần có 1 chuyến là ko chuẩn nhé bác . Thổ Chu 09 thì 5 ngày có 1 chuyến , còn tàu hàng thì có 2 tàu chạy luân phiên từ RG -Thổ Chu ,vấn đề xin giấy phép này nọ thì minh đi gần hết đảo của VN rồi ( trừ Trường Xa là chưa đi - và củng sẻ đến Trường xa từ ngã Philippin ) ko nơi nào quá khó như bạn nghỉ đâu . Sory bạn về chuyện Thông Tin của chuyến đi . Chỉ những người Chơi cùng và đủ uy tính mình mới share tt cho ! tránh tình trạng ngáo đá kéo bầy đàn đi phá hoại .
mình là dân Kiên Giang và mình đã đang lập cung đi THổ Chu cho cuối năm. mình mới hỏi bn mình (nó làm cảnh sát đường thủy ở Rạch Giá nên khá rành) thì tàu đi Thổ chu một tuần có một chuyến (bạn thớt bảo search thông tin. nhưng bạn nên nhớ gg toàn bảo 1 tháng một chuyến ko hà) cái tiếp theo là đi Thổ chu phải xin giấy phép. đông quá khó xin. còn bạn thớt quen biết chú 7 anh 3 để xin giấy cho 10ng thì mình ko biết. Nhưng nếu bạn đi được thì mình xin phép add thông tin bạn để có gì mình hỏi bạn vài thông tin cho chuyến cuối năm của mình.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,642
190,155
Latest member
ncvinh123
Back