What's new

THÔNG BÁO: Bổ nhiệm bạn vuthanhminh làm Mod chính thức

CVN

Phuot.vn
Staff member
Thay mặt BĐH, tôi xin thông báo bổ nhiệm bạn vuthanhminh vào vị trí Trial Mod của diễn đàn với thời hạn 1 tháng. Bạn vuthanhminh sẽ làm việc ở các box "Xuyên Việt" và "Kỹ năng, Sức khỏe và An toàn".

Vuthanhminh sẽ tập chung vào việc phát triển nội dung các box trên bằng cách tạo các topic thông tin tổng hợp, các topic thảo luận mở, tổ chức thông tin trong box phục vụ việc tra cứu thông tin được dễ dàng hơn, và trợ giúp thành viên.

Chúc bạn sẽ hoàn thành tốt nhiệm vụ và trở thành thành viên chính thức của BĐH diễn đàn! Mong các thành vien diễn đàn ủng hộ và hỗ trợ bạn vuthanhminh làm tốt công việc của mình!

Trân trọng!

Re: THÔNG BÁO: Bổ nhiệm bạn vuthanhminh làm Trial Mod

Tôi xin vui mừng thông báo bổ nhiệm bạn vuthanhminh làm Mod chính thứuc của diễn đàn. Vuthanhminh sẽ tham gia quản trị các box "Xuyên Việt" và "Kỹ năng, Sức khỏe và An toàn". Bên cạnh đó, vuthanhminh sẽ chịu trách nhiệm tổ chức các chương trình ngoại khóa mà diễn đàn sẽ tổ chức trong tương lại gần.

Mong các bạn cổ vũ và giúp đỡ vuthanhminh làm tốt công việc của mình!

Xin chúc mừng bác vuthanhminh. Chúc bác luôn hoàn thành tốt nhiệm vụ của mình.

Chúc mừng bác Minh, Mong sớm được gặp bác ở các chương trình ngoại khóa mà diễn đàn tổ chức.

Cảm ơn mọi người đã tin tưởng, tớ sẽ cố gắng hết sức để đóng góp phần ít ỏi trong phát triển diễn đàn.

Chúc mừng chú nhé! Thế là có đất dụng võ rồi nhé! Cố gắng làm nhiều nên nhá.....cho nó giảm cân! Ganh tị nhá!
(Này! Có lời chúc mừng này nhớ ghi sổ để chị đi Cô tô miễn phí và giảm giá cà fe đêm nhá!)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,499
190,105
Latest member
aerocitygirls
Back