What's new

Thông báo: bổ nhiệm Mod box "GPS - Thiết bị, bản đồ số, phần mềm..."

CVN

Phuot.vn
Staff member
Thông báo: bổ nhiệm Mod box "GPS - Thiết bị, bản đồ số, phần mềm..."

Trong khuôn khổ hợp tác giữa Diễn đàn Phượt và Dự án XD Bản đồ số cho GPS Garmin (chi tiết ở link này), diễn đàn bổ nhiệm bạn trantin84 làm Mod cho box "GPS - Thiết bị, bản đồ số, phần mềm...".

Nhiệm vụ chính của Mod trantin84 là phát triển nội dung cho box GPS, hỗ trợ thành viên giải đáp thắc mắc, giới thiệu các ứng dụng và hướng dẫn sử dụng các thiết bị GPS.

Bên cạnh đó, Mod trantin84 sẽ hợp tác với Mod box "GPS games và Chấm" tổ chức các hoạt động ứng dụng GPS cho các thành viên diễn đàn.

Mong các thành viên ủng hộ bạn trantin84 và chúc bạn hoàn thành tốt công việc của mình!

====
CẬP NHẬT NGÀY 14/5/2011

Từ ngày hôm nay, Mod trantin84 sẽ tham gia quản trị thêm ở box "Bao la Miền Nam"

Last edited:
Re: Thông báo: bổ nhiệm Mod box "GPS - Thiết bị, bản đồ số, phần mềm..."

Chúc mừng bácb Trantin84 nghe, em đang muốn gửi cho bác một số track nhưng đang bận quá, chủ yếu là NA. Có thể hôm nào vào sg em gặp trực tiếp cũng được nhé!!!:):):)

Re: Thông báo: bổ nhiệm Mod box "GPS - Thiết bị, bản đồ số, phần mềm..."

Chúc mừng bácb Trantin84 nghe, em đang muốn gửi cho bác một số track nhưng đang bận quá, chủ yếu là NA. Có thể hôm nào vào sg em gặp trực tiếp cũng được nhé!!!:):):)

Em cũng chỉ hô hào thôi, còn phải nhờ các bác giúp đỡ nhiều!

Mấy hôm nay em cũng bận quá, soạn lại bản đồ phía Bắc và em đang bị choáng: to quá! Bác cứ thủng thẳng mà gửi cũng được. Theo chính sách mới, em sẽ triển khai bản đồ ở nơi nào có nhiều data hơn. Nên tỉnh Nghệ An và TP. Vinh đã được đưa vào danh sách chờ.

Còn khi nào bác vào SG thì chè cháo thôi, gps nữa mà làm gì :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,948
Latest member
mass
Back