What's new

THÔNG BÁO: Tạm thời tắt công cụ "Cảm ơn" [ĐÃ HOẠT ĐỘNG LẠI]

Status
Not open for further replies.

CVN

Phuot.vn
Staff member
THÔNG BÁO: Tạm thời tắt công cụ "Cảm ơn" [ĐÃ HOẠT ĐỘNG LẠI]

Do công cụ này đang gây ra một số vấn đề kỹ thuật, có thể làm gián đoạn hoạt động của server, nên chúng ta sẽ tạm thời tắt công cụ này cho tới khi có hướng khắc phục.

Trong trường hợp không thể tiếp tục chạy công cụ Thanks hiện tại, chúng tôi sẽ tìm một công cụ tuơng đương khác để phục vụ các thành viên!

Xin lỗi về sự bất tiện này!

Re: THÔNG BÁO: Tạm thời tắt công cụ "Cảm ơn"

Kiếm nút Thanks bấm cái...^^

Bác CVN sớm chế cái nút "Cảm ơn" mới nhá. Gặp bài hay mà nhịn không nổi là chúng spam tơi bời đấy!:D

Chắc chuyển sang nút "Like" cho giống "Face".

Em dự phát, chắc có vấn đề về bộ đếm và vài lần chỉnh sửa của các bác gần đây liên quan đến cái này, có lẽ vẫn giữ nút đó nhưng không đếm nữa thử xem.

Chắc chuyển sang nút "Like" cho giống "Face".

Em dự phát, chắc có vấn đề về bộ đếm và vài lần chỉnh sửa của các bác gần đây liên quan đến cái này, có lẽ vẫn giữ nút đó nhưng không đếm nữa thử xem.

Chức năng like thì chỉ có khả năng đánh giá bài viết nào đó. Chứ không thể thống kê được theo kiểu có bao nhiêu thành viên đã like bạn :D

Đổi chữ "Cảm ơn" thành chữ "Merci" đi bác CVN.
j/k

Chức năng like thì chỉ có khả năng đánh giá bài viết nào đó. Chứ không thể thống kê được theo kiểu có bao nhiêu thành viên đã like bạn :D

Đúng vậy. Nhưng chúng ta chỉ cần cảm ơn thôi chứ có lẽ chẳng cần biết được cảm ơn bao nhiêu lần làm gì.

Đúng vậy. Nhưng chúng ta chỉ cần cảm ơn thôi chứ có lẽ chẳng cần biết được cảm ơn bao nhiêu lần làm gì.

Các bác không hiểu ý em, em đang nói về kỹ thuật thôi. Trước đây, nút cảm ơn chỉ tính cho các bài trong các box chỉnh thức, sau rồi ban quản trị điều chỉnh vài lần, cho phép cảm ơn ở tất cả các mục, và đếm cảm ơn tất cả các số bài. Em nói là có thể lỗi kỹ thuật do chỉnh sửa bộ đếm này.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back