What's new

[Tổng hợp] Thông tin du lịch Ấn Độ

Các bạn cho mình hỏi với, mình định đi new dehli và transit ở Bangkok, mình định mua vé của Air Asia mà không thấy có đường bay thẳng BKK - DEL, có phải vậy không? Search trang của AA đều thấy phải bay đến KUL rồi mới đến DEL. Cảm ơn nhiều

Các bạn cho mình hỏi với, mình định đi new dehli và transit ở Bangkok, mình định mua vé của Air Asia mà không thấy có đường bay thẳng BKK - DEL, có phải vậy không? Search trang của AA đều thấy phải bay đến KUL rồi mới đến DEL. Cảm ơn nhiều

Từ Bangkok chỉ có đi Kolkata thôi, mà cũng của các hãng SpiceJet, Indigo. Muốn bay thẳng New Delhi từ các nước ĐNA, chỉ có chặng KUL-DEL của AirAsia hoặc Malaysia Airlines. Sao bạn không bay VN-KUL rồi KUL-DEL?

Mình cần book vé tàu bên Ấn mà giờ còn chưa active xong cái toàn khoản mua vé tàu nên bạn nào có cho mình mượ̣n để mình book vé nhé. Hoặc cho mình xin t.tin agent nào mà có book train được nha.

Mình cảm ơn.

Mình dự định xin evisa để đi du lịch Ấn Độ, tuy nhiên mình có thấy một số thông tin cho rằng evisa ko được phép vào một số khu vực cấm hoặc vùng tự trị của Ấn, nhưng ko rõ là khu vực nào.
Lịch trình của mình đi gồm : Leh - Khardung La - Nubra valley - Chang La - Pangong Lake - Kargil
Bạn nào đã từng đi các vùng này và bằng evisa tư vấn giúp mình với ạ. Evisa Ấn có được phép vào các khu vực này ko ạ.
Cám ơn nhiều.

Mình dự định xin evisa để đi du lịch Ấn Độ, tuy nhiên mình có thấy một số thông tin cho rằng evisa ko được phép vào một số khu vực cấm hoặc vùng tự trị của Ấn, nhưng ko rõ là khu vực nào.
Lịch trình của mình đi gồm : Leh - Khardung La - Nubra valley - Chang La - Pangong Lake - Kargil
Bạn nào đã từng đi các vùng này và bằng evisa tư vấn giúp mình với ạ. Evisa Ấn có được phép vào các khu vực này ko ạ.
Cám ơn nhiều.

Được mà bạn, e-visa vào vùng này được.

Cám ơn nhiều.

Evisa vàdduwwocj Leh, còn vào các điểm kia thì cần permit riêng, qua tour bên đó làm cho tiện.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back