What's new

[Hỏi đáp] Thông tin du lịch New Zealand

Cả nhà ơi, ai đã tập điền form xin Visa NZ thì chia sẽ cho mình với, hic hic. Tiếng anh kém quá nên phải mò mẫm

Chào cả nhà
Làm phiền cho em hỏi nếu đi từ Queenstown->Christchuch có cách nào đi rẻ mà tiện lợi có thể đến Coock và hồ Tepuka không ạ? Đi 1 ngày đó ạ
Em thấy mấy tour đi từ sáng đến chiều về luôn Christ là 226$.
Với lại cách nào để săn được vé 1$ của Naked Bus và Intercity ko ạ ? Mong được cả nhà chỉ giáo
Không biết vậy có hợp lý ko ạ?
Xin cảm ơn

Ban BiNgoVT than men!
Minh chuan bi di du lich NZ tu ngay 22/12 den 2/01. Hom nay tim kiem thong tin chia se tren google thi thay ban da tung di. Ban co the vui long chia se cho minh lich trinh va kinh nghiem duoc khong a?
Cam on ban truoc nhe!

mình đang kiếm vé đi new zealand
mình thấy theo đường bay sau khá rẻ nếu các bạn có thời gian
nên bay sang bkk hoặc kul, từ đó bay sang new zealand sẽ rẻ, hoặc ko bay sang sydney , goldcoast rồi sang nz cũng khá rẻ. đặt trước 3-5 ngày, bay air asia. ko cần đặt trước vài tháng

Bac Nevada oi!
Minh vo Phuot.vn tim thong tin dulich NZ thi thay bac tu van rat nhieu thong tin rat tuyet . Bac co the goi cho minh xin lich trinh bac goi cho BiNgoVT (nam 2012) khong? Minh di ca gd va thue xe tu lai. Vi 22/12/2017 minh cung di NZ 12 ngay ( du dinh 6 ngay bac dao, 6 ngay nam dao). Cam on bac truoc nhieu nhe!
[email protected]

Mấy bạn ơi cho mình hỏi cái này xíu vì mình cảm thấy hơi lo, không biết có bạn nào bị như mình không. Mình xin vía online và lãnh sự mail cho mình thông báo rằng visa của mình đã được cấp và vào tài khoản để download thư ấy về, mình đã tải file đó về và đợi ngày VFS gọi để lên nhận lại hộ chiếu, nhưng hôm nay mình kiểm tra tài khoản online lại thì ko thấy file ấy nữa, mình ko biết là tại sao file ấy lại ko còn, đáng lẽ ra vẫn còn trên tài khoản của mình chứ. Có bạn nào biết trường hợp này ko giải đáp giúp mình với, huhu

Năm ngoái mình đi New Zealand và cũng tìm kiếm trên mạng nhưng khá ít thông tin tiếng Việt. Vì vậy mình đang chia sẻ thông tin và hình ảnh trên trang https://www.facebook.com/mytriptonewzealand/, hi vọng mọi người có thể tham khảo và sắp xếp tốt hơn cho chuyến đi của mình. Trang đang được cập nhật, mình di chuyển bằng bus và chủ yếu ở chung với người địa phương.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back