What's new

Thông Tin Du Lịch Phú Quốc

Cho mình hỏi giá vé tàu cao tốc Rạch Giá - Phú Quốc hiện nay là 350k/1n phải không ?Giá thuê xe máy thì khoảng bảo nhiêu mọi người ?

Chào anh!
2 năm trước em có ra PQ 1 lần mà thấy đường đang làm đa phần là đất đỏ. Lầm này đi tụi em sẽ bay ra PQ và dự tính thuê xe máy nên anh cho em hỏi là giờ đường xá ở PQ như thế nào vậy anh ? Tại em và tụi bạn sẽ ra PQ vào khoảng cuối tháng 10 nên nhờ anh tư vấn 1 tí :D.
EM cảm ơn!

Hiện tại các trục đừng chính của Phú Quốc gần như hoàn chỉnh rồi bạn nhé! Đi lại cũng thuận tiện, cuối tháng 10 thì thời tiết khá tốt rồi, tha hồ mà khám phá khắp nơi.

Chào anh!
2 năm trước em có ra PQ 1 lần mà thấy đường đang làm đa phần là đất đỏ. Lầm này đi tụi em sẽ bay ra PQ và dự tính thuê xe máy nên anh cho em hỏi là giờ đường xá ở PQ như thế nào vậy anh ? Tại em và tụi bạn sẽ ra PQ vào khoảng cuối tháng 10 nên nhờ anh tư vấn 1 tí :D.
EM cảm ơn!

Chào bạn!
Phú Quốc Kim và Phương Bình nằm sát nhau, Phuong Bình thì khu bãi biển riêng của họ rộng hơn, nhà hàng tốt hơn, nấu ăn ngon. Phòng thì cả 2 đều như nhau, mới xây. Khu vực này đi vào tháng 11, 12 thì đông vui như hội ạ.
Các bạn đánh giá Phú Quốc Kim Bungalow On The Beach và Phương Bình House như thế nào?

Vẫn đc bạn à...chỉ sợ bạn ko đủ sức để đi
PQ có rất nhiều con suối...không chỉ có mỗi suối Tranh hay Đá Bàn đâu bạn nhé (NT)

Hiện tại các trục đừng chính của Phú Quốc gần như hoàn chỉnh rồi bạn nhé! Đi lại cũng thuận tiện, cuối tháng 10 thì thời tiết khá tốt rồi, tha hồ mà khám phá khắp nơi.

Dạ! Cảm ơn anh :D
Nhờ anh tư vấn cho em vài chổ ngủ, nghỉ giá cả phải chăng với. Em dự kiến sẽ ở ngoài PQ 2 ngày :)
Tks a. hi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,457
190,097
Latest member
bonghongvu
Back