What's new

[Hỏi đáp] Thông tin du lịch Thổ Nhĩ Kỳ

Mình đọc đâu đó e-visa Thổ là có visa còn hiệu lực của 1 trong US, UK, IRELAND, SCHENGEN và các nước thuộc OECD, trg hợp của minh có Canada liệu có apply e-visa Thổ được ko?

Thông tin mới nhất trên web e-visa của Thổ Nhĩ Kỳ đây: Valid visa OR valid residence permit from one of the Schengen Countries, USA, UK or Ireland. Không có các nước thuộc OECD đâu bạn ơi.

Chào bạn

Bạn ơi, cho mình hỏi, visa còn hiệu lực, tính theo thời hạn cấp visa hay giống như Đài Loan là 10 năm hả bạn

Cảm ơn bạn nha

Visa còn hiệu lực, tức là trong thời hạn visa mà bạn vẫn còn có thể ra vào các nước đó. US, UK, Ireland, Schengen nhiều lắm là có hạn 5 năm thôi bạn ạ.

Cái form trên đường link có thể down về điền luôn đc ko ah? Em muốn làm cho nhanh nên muốn xử lý nhiều giấy tớ cùng lúc ạ. Em có gửi mess hỏi thông tin, chị share em với nhé. Thanks chị nhiều ah :)

bạn ơi, có thể cho mình xin thông tin công ty du lịch viết thư mời bạn bên Thổ không, do mình sẽ bay ra Hà Nội công tác tiện đường ra xin visa du lịch Thổ luôn, cảm ơn bạn nhiều

Hi Pinky, minh đang trong quá trình hoàn thành hồ sơ xin visa Thổ và Iran. Mình dự kiến sẽ xin visa Thổ trước nhưng chưa xin được vé mời và bảo hiểm du lịch. Nhờ bạn giúp mình contact bên tour đã gửi thư mời nhé. Ngoài ra về bảo hiểm thì bạn có recommend bên nào không?

Mình dự kiến bay Bkk- Istanbul sau đó sẽ đi Cappadocia, đi tàu eastern express về phía Van để đi tàu sang Iran; mình cũng đang thắc mắc khoản nhập cảnh qua tàu từ Thổ vào Iran. Không biết bạn có thông tin nào mảng này không. Cám ơn bạn nhiều, email mình [email protected] fb.com/debbiedxxx

Hi Pinky, minh đang trong quá trình hoàn thành hồ sơ xin visa Thổ và Iran. Mình dự kiến sẽ xin visa Thổ trước nhưng chưa xin được vé mời và bảo hiểm du lịch. Nhờ bạn giúp mình contact bên tour đã gửi thư mời nhé. Ngoài ra về bảo hiểm thì bạn có recommend bên nào không?

Mình dự kiến bay Bkk- Istanbul sau đó sẽ đi Cappadocia, đi tàu eastern express về phía Van để đi tàu sang Iran; mình cũng đang thắc mắc khoản nhập cảnh qua tàu từ Thổ vào Iran. Không biết bạn có thông tin nào mảng này không. Cám ơn bạn nhiều, email mình [email protected] fb.com/debbiedxxx

Mình gửi tin nhắn cho bạn rồi đó. Bảo hiểm thì giờ cứ mua của Liberty, điền thông tin thanh toán online sẽ có hđ gửi về mail cho mình ngay.

Mình thì ngược lại, nhập cảnh vào Thổ từ Iran bằng đường hàng không, nên không biết nhập cảnh bằng đường tàu thì sẽ ra sao. Lên TA thử xem, chắc chắn sẽ có tiền lệ để tham khảo.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back