What's new

Thông tin và tư vấn thông tin liên quan đến Sinh Nhật Phượt 2015 tại Đà Nẵng

Re: Hỏi gì đáp nấy

em là thành viên mới toe toe, em có hỏi nhầm chỗ cho e xin lỗi trước. em muốn tham gia sn phượt mà mới thế này có được lót gạch đến ngày đi ko a? mà đi thế thì mọi người hẹn nhau ở đà nẵng rồi mình mới đập phá nhà hàng xóm đúng không ạ?

Bạn ở địa phương nào vậy? Bạn có thể đăng ký tham gia vào form đã có ở trang 1 hoặc đăng ký đi chung với các đoàn khác như Hà Nội, TP HCM, các tỉnh...Lót gạch thoải mái đến ngày chốt đóng tiền tham gia dự SN, sẽ có thông báo sau.

Thật trùng hợp.....Nhà e (1 lớn + 02 nhỏ) đã book vé bay đi ĐN sáng 19/7 đến 8h30' thì hổng biết còn gặp gỡ ACE nhà phượt dự SN muộn được không ?.
GĐ mình sẽ xem book phòng resot Biển Đông, để tiện gặp ACE luôn.

Thật trùng hợp.....Nhà e (1 lớn + 02 nhỏ) đã book vé bay đi ĐN sáng 19/7 đến 8h30' thì hổng biết còn gặp gỡ ACE nhà phượt dự SN muộn được không ?.
GĐ mình sẽ xem book phòng resot Biển Đông, để tiện gặp ACE luôn.

Rất tiếc bạn à, tầm 8h30 sáng 19/7 là chia tay rồi.

Re: Thông tin và tư vấn thông tin liên quan đến Sinh Nhật Phượt 2015 tại Đà Nă

Em làm cách nào đăng ký dự sinh nhật phượt vậy Anh, cái file đăng ký mà nó bị lỗi hoài, em thử nhiều lần mà ko được, em ở sài gòn , mail : [email protected], 01228088781

Em làm cách nào đăng ký dự sinh nhật phượt vậy Anh, cái file đăng ký mà nó bị lỗi hoài, em thử nhiều lần mà ko được, em ở sài gòn , mail : [email protected], 01228088781

Cám ơn bạn, để BTC xem lại cái file đăng ký đó lỗi thế nào. Bạn có thể đăng ký ở topic nhóm khách lẻ cũng được nhá.

Mình cần 1 số tt thuê xe máy tại Đà Nẵng, xe số, thuê 4 ngày 16,17 18 19/7 giá? Thanks BTC :)

Mình cần 1 số tt thuê xe máy tại Đà Nẵng, xe số, thuê 4 ngày 16,17 18 19/7 giá? Thanks BTC :)

Bạn có thể xem thêm thông tin tại trang này , chỗ này anh em Hội Phượt Quảng Ninh đã sử dụng dịch vụ rồi. Nói chung là oke .

http://caibatvang.com/tu-van-du-lich/thue-xe-may-du-lich-o-da-nang-fzgi.html

Các cụ BTC cho nhà cháo hỏi : Tiền xe ôm từ Sân bay về thẳng chỗ tổ chức chương trình khoảng bao nhiêu tiền / người mí ạ .

em là thành viên mới. nếu so ra thì tuổi khá là nhỏ, hiện đang đóng đô tại tp. Pleiku ạ. em muốn đăng kí áo với đăng kí đi phượt trong đợt này cùng mọi người thì phải làm sao ạ? mong mọi người giúp đợ ạ. :D

Bạn có thể xem thêm thông tin tại trang này , chỗ này anh em Hội Phượt Quảng Ninh đã sử dụng dịch vụ rồi. Nói chung là oke .

http://caibatvang.com/tu-van-du-lich/thue-xe-may-du-lich-o-da-nang-fzgi.html

Các cụ BTC cho nhà cháo hỏi : Tiền xe ôm từ Sân bay về thẳng chỗ tổ chức chương trình khoảng bao nhiêu tiền / người mí ạ .

Từ Sân bay tới chỗ tổ chức tầm 7km-8km ạ. Tiền xe ôm thì chưa đi bao giờ, nên chắc hôm nào xin tiền BTC đi thử.
Nếu đi nhiều người, ta đi taxi cho kinh tế ạ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,177
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back