What's new

Thông tin về máy ảnh

chủ quan của em là em ứ thích ông ấy
có mấy lần em gọi điện hỏi han chắc toàn vlúc bác ấy đang căm hờn ai đso nên toàn thở ra cái giọng em vô cùng khkó chịu nên em cạch ứ dám mua bán gì sốt. nhục thiá chứ.

Bạn hùng bên Gia Lâm, cũng phải xem kỹ hàng, mà giá thì tùy từng món. Hắn này chặt lắm, ít hàng mới. Nhưng được cái hàng là của Nhật.

Ở HN, mua chân máy ở đâu ạ, e đọc outdoor photographer thấy các bác chụp ảnh, bác nào cũng vác một cái chân cao ngang măt. Mình cũng phải có một cái, cho bằng các bác ấy

Kiếm tripod thì nhớ kiếm cái cho nó ngon ngon nhé windy, tầm ít nhất cũng 100$, chứ mấy cái chân Tàu bán ngoài hàng tâm khoảng 200k thì có khi vỡ lens đấy. Mấy cái chân tàu yếu lắm, nếu dùng tele lens, nhiều khi đổ máy đấy
Có người nhà ở Nhật thì bảo xách về cho, em nhờ bạn kiếm 1 cái 155$, dùng phê vãi, giờ bán hết body với lens rồi nhưng vẫn giữ tripod, để sau này dùng:D(c)

Có người nhà ở Nhật thì bảo xách về cho, em nhờ bạn kiếm 1 cái 155$, dùng phê vãi, giờ bán hết body với lens rồi nhưng vẫn giữ tripod, để sau này dùng:D(c)
Thôi giữ làm gì mốc hết bây giờ! Để lại cho em đi bác :D

ơ kìa, ai lại thế:D
Đồ này dùng phê nên kiên quyết giữ, bao nhiêu chú trên công ty gạ mua nhưng nhất quyết : NO :D
(cao 1,8m, bằng hợp kim mát lạnh, chắc chắn, phần top gắn vào body trực tiếp, không phải bằng 1 miếng rời như các loại chân tàu rất dễ rơi máy, có 3 tầng chân và 1 tầng ở body, kéo cao mút mùa:D (quảng cáo cho vui, không bán đâu)):D

Hì hì, bác có mượn không em quẳng cho, nhưng nhất quyết kg bán:LL
Chắc năm nay chưa dùng lại đâu, vì kg có thời gian chụp chiếc gì:(

... vừa rồi lên ebay.vn,...nhưng vấn đề, em thấy nó bán quá rẻ,... Bà con đã ai mua trên ebay chưa, xin hỏi cách thức mua thế nào, về VN có phải thêm tax gì nữa không, nếu hàng không đạt chất lượng thì cách hoàn trả thế nào?

Mấy hôm nay em cũng dọ dẫm trên đó và thèm muốn một số thứ. Hỏi thằng bán thì cái gì nó cũng tuyệt, cũng tốt hết, giá thì rẻ thê lương, mà mãi hông dám mua, có bác nào có kinh nghiệm tốt mua được hàng ngon một lần trên eBay chưa ạ (em nói về DSLR camera)

Hì hì, bác có mượn không em quẳng cho, nhưng nhất quyết kg bán:LL
Chắc năm nay chưa dùng lại đâu, vì kg có thời gian chụp chiếc gì:(
Cho anh mượn 5 năm :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,631
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back