What's new

Thử sức Nam Cát Tiên/3 môn phối hợp : Mobile Motorcycle – trekking – canoeing…(2-3/7)

Thử sức Nam Cát Tiên/3 môn phối hợp : Mobile Motorcycle – trekking – canoeing…(2-3/7)

Bạn nào về nhà thăng xong thì dậy vào điểm danh nhé :">
Cảm ơn các tình yêu đã giúp cho chuyến đi thành công tốt đẹp, cảm ơn vì sự cố gắng của mọi người :">
Off thác loạn vào 19h thứ tư 6/7 tại cantin D5, địa điểm chỗ cũ theo ý kiến số đông. Cafe of a Tú hẹn dịp khác nhé.

Hờ hờ ... cùng nhau thác loạn nào..

Re: Thử sức Nam Cát Tiên/3 môn phối hợp : Mobile Motorcycle – trekking – canoeing…(2-

Bây giờ mới vào điểm danh với bà con được...
Về nhà chính xác là 5h45 (xế uidza còn lâng lâng nên nhầm rồi ^^)
Do là list công việc bị tồn đọng qua 2 ngày nên giờ mới onl được, tự nhiên thấy mình tội nghiệp quá.

Note: Đợt này đi - về "chung thủy" chỉ... 1 xế, mừng quá.

Re: Thử sức Nam Cát Tiên/3 môn phối hợp : Mobile Motorcycle – trekking – canoeing…(2-

Tềnh hềnh là 4h sáng em chở ôm vượt đèn đỏ, bị 2 áo vàng hỏi thăm.
Rất may mắn là ôm trông xì tin nhí nhảnh lên được gợi ý là e nó chuẩn bị thi đại học, năn nỉ ỉ ôi nên được tha bổng :LL
Hèn chi 2 anh hỏi miền "đi thi hả" khi miền méo mặt cười với 2 anh áo vàng lúc 4h35 sáng, thiệt hại 100k....năng nỉ. Lần thứ hai bị mấy anh áo vàng hỏi thăm cùng lúc với bác Vô Tình Kiếm, hì , cái tội "nhiều chiện" hông có bị thiệt hại như cái tội....kia. hie hie.

11h30 đoàn đến bến phà chờ trưởng đoàn do phải đi chợ mua 1 số đồ ( trong đó wan trong nhất là 4l rượu ^^ ). Không bít có phải do muốn tám với ôm Hoa mùa xuân chút nữa hay ko mà trưởng đoàn nhà minh lạc đường wa bên Tà Lai ^^ . Cả đoàn có thêm 30 phút nữa nằm uống nước mía nghỉ ngơi.

Oan cho em woá :(
Sợ mọi người đi trước phải đợi lâu nên trưởng đoàn cứ vậy mà phóng mặc dù... hem bít đường chính xác:)) Qua cầu Tà Lài rồi trưởng đoàn cứ lẩm bẩm " vết xe mới nhiều thế này, chắc chắn là đoàn mình rồi, đi thôi" làm em nhém nữa là bay xuống sình do có mấy đoạn bị lầy. Đến khi gặp anh gác rừng thì mới biết mình sắp vào đến trung tâm rừng NCT rồi nhưng lại ngược hướng với mọi người, đành ngậm ngùi quay lại mà nhờ vậy mọi người có thêm thời gian nghỉ rồi ăn trứng cút nữa, vậy mới có sức đi bộ 5km rừng chứ :D

Iem về tầm giống mọi người, bây h thì chân không đau nhưng vai thì đang có vấn đề, rút kinh nghiệm lần sau nhớ dùng Kotex mới được, thấy bác Smalldevil ra khỏi rừng cười phớ lớ, vì đã có Kotex có cánh bảo vệ!
Riêng em chuyến này thiệt hại mất 1 cái BCS: :))
Mất 1 cái BCS do hoamuaxuan làm thủng mà chú cũng phải xoắn à. Con trai gì mà ky bo thế, chả galant với phụ nữ tí nào .

Chờ hình của ông Hữu Long mà sao quá, không biết ông bạn đâu rồi, hu hu, từ khi đi về vẫn còn tiếc ..... giá như ...

Chờ hình của ông Hữu Long mà sao quá, không biết ông bạn đâu rồi, hu hu, từ khi đi về vẫn còn tiếc ..... giá như ...

Chờ hình gì mà phải mòn mỏi thế anh xế galant của em?

Mất 1 cái BCS do hoamuaxuan làm thủng mà chú cũng phải xoắn à. Con trai gì mà ky bo thế, chả galant với phụ nữ tí nào .
Trời ơi, chết mất:( em ko có làm thủng nó, tại ku Hiểu thổi to quá í mà

Trời ơi, chết mất:( em ko có làm thủng nó, tại ku Hiểu thổi to quá í mà

He he, đêm hôm trước ngồi thỏ thẻ là chưa bao h biết BCS là j, mình đã hứa là sẽ cho 1 cái, sáng ra đưa cho "cô giáo" mà cô giáo lại khóc thét lên, thật là khó hiểu quá đi :))
E đang up ảnh lên Mediafire nhưng mạng lỗi ko đc, để em rì pọt qua photobucket vậy, mọi người chờ chút

Tối qua về, ngủ mà cứ nằm mộng thấy... còn lang thang trong rừng.
Ám ảnh nhất là cái BCS của anh Namak, sao mà nó... dễ thủng thế không biết, chưa kịp mần ăn gì, vừa khai vị đã... Thật là tiếc quá đi >"< .

Hi @all!
Vào điểm danh trước giờ G đây, mình về nhà lúc 18h45, chuyến này làm xế cho leu nên tha hồ luyện kỹ năng lái mà không cần nhìn( vừa đi vừa ngủ í ạ!), may sao phút cuối từ cầu vượt Thủ Đức bác VTK chuyển giao công nghệ mới là ôm @chuonchuonot cho nên tình hình là tỉnh như sáo, líu lo như chích chòe.
Giữa không gian thơ mộng

Muôn loài sinh sôi nảy nở

Cỏ cây hoa lá đua nhau khoe sắc (Nhìn xa cứ tưởng là Kiều)

Nhìn gần mới biết người yêu Chí Phèo

Có nàng Mơ đang ngắm mình dưới suối

Chàng Mộng cứ tưởng bở mon men lại tỏ tình

Nàng Mơ thẹn thùng chẳng biết tính sao, thôi thì 36 kế ta thi hành kế chót, để lại chàng Mộng ngẩn ngơ ... con đó nó bị sao thế nhỉ???

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,133
Latest member
ga179blue
Back