What's new

Thử sức Nam Cát Tiên/3 môn phối hợp : Mobile Motorcycle – trekking – canoeing…(2-3/7)

Thử sức Nam Cát Tiên/3 môn phối hợp : Mobile Motorcycle – trekking – canoeing…(2-3/7)

Bạn nào về nhà thăng xong thì dậy vào điểm danh nhé :">
Cảm ơn các tình yêu đã giúp cho chuyến đi thành công tốt đẹp, cảm ơn vì sự cố gắng của mọi người :">
Off thác loạn vào 19h thứ tư 6/7 tại cantin D5, địa điểm chỗ cũ theo ý kiến số đông. Cafe of a Tú hẹn dịp khác nhé.

Hờ hờ ... cùng nhau thác loạn nào..

Re: Thử sức Nam Cát Tiên/3 môn phối hợp : Mobile Motorcycle – trekking – canoeing…(2-

A so_lonely khỏe quá..chuyến này là mới đi zìa mà vài tiếng đã có hồi ức rồi..nể thật..sẵn thì viết lun đi a..e đang hóng hớt chờ xem..dạo này ko đi đâu đc..cuồng chân phết

Re: Thử sức Nam Cát Tiên/3 môn phối hợp : Mobile Motorcycle – trekking – canoeing…(2-

An, ôm iem tới nhà lúc 6h30
Iem tới nhà lúc 7h
Tắm phát phê lòi

Mình về đến nhà lúc 6h , sau đó đưa chị Tâm về nhà 6h45 .Đi tân gia mới về chờ hình ảnh mọi người :) .

Điểm danh tiếp theo, ôm về tới lúc 5h20, xế về tới mấy giờ hong biết.
Vừa về tới leo lên thăng 1 giấc, giờ mới dậy đi tắm, ăn uống:))

Web phượt bị sao mà vào lúc được lúc không nhỉ.
Về lúc 6h mà chả vào để báo cáo được .

Ôm về nhà lúc 6h15, xế về lúc 6h30
Tổng tiền xăng: 140K
Tổng km tính từ nhà mình: 346.2 km
Trung bình: 52.67km/l (xe Sirus)
Tổng km mọi người đi chung tính từ D2 và về lại D2: 315.5 km

Hờ hờ, tại 4rum đang bảo trì ko mình làm topic ngay được :D
Tiền ăn vừa tròm trèm 120k tất tần tật, đoàn ta dư quỹ nhờ lãi được các khoản chi khác. Nghỉ trưa dư thời gian mình sẽ gửi chi phí chi tiết vào inbox cho các bạn, nếu ko thì để tối, tiện thể share ảnh up lên mediafile luôn.
Bác nào thăng quá thì tối điểm danh cũng được.
Có bác nào đăng thăng vẫn mơ về món này ko nhở :">

ôm + xế về khoảng 7g, tổng thiệt hại: 1 cái bánh xe :D

Đã về nhà an toàn, Xế và Ôm chưa bị en vắt nào hỏi thăm hết :D.
Tình hình là đau nhứt toàn thân, tay, chân + mông Ti_Toe đang rất là ....ngứa do muỗi rừng hu hu.
Cám ơn chủ thớt cùng sự nhiệt tình của các bạn trong đoàn. Chờ hình của mọi người.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back