What's new

Tiền lập nhóm: Tây Tạng or Nội Mông or Nga Mi or Lệ giang! Vào cả đây!

Status
Not open for further replies.
Tiền lập nhóm: Tây Tạng or Nội Mông or Nga Mi or Lệ giang! Vào cả đây!

Tình hình là rất tình hình!

Tình hình là nhiều chương trình rất hoành tráng đã nằm trên giấy và sẽ còn mằn trên giấy dài dài.

Không muốn kìm nén khao khát được chiêm ngưỡng Tây Tạng lâu thêm nữa, chúng em đã quyết định đi tour trong tháng Tư tới.

Mời các bác cùng có ý đinh thì join luôn cho vui. Hiện nay có bác sontt và cvn rồi.

Em sẽ hỏi giá tour và post lên đây để các bác rõ thêm chi tiết.

Nếu có đi Nheva cho mình đặt 1 viên gạch nhé, mình cũng ao ước được đi Tây tạng từ lâu rồi nhưng chưa tìm được bạn đồng hành.

Chị Nheva ơi, lên lịch đi cho em dập dòm với. Topic Hoàng Sơn của chị là động lực để em gia nhập nhà Phượt đó, tiếc là cuối cùng chẳng đi đến đâu :shrug:

Em đặt gach với. Vì mấy vụ này mà em gia nhập nhà phượt đấy ah. lúc nào họp hành các bác ới em với. Em ở HN rồi.

Topic này của anh cvn lập để đi vào tháng 5 năm ... ngoái mà :D

Em là thành viên mới, đi Tây Tạng vào năm nay thì tốt quá, em xin 1 chân cái, mơ ước Tây Tạng và Cửu Trại Câu của em đấy, tìm mãi vẫn chưa có người đồng hành cùng, hy vọng năm nay sẽ thực hiện được mơ ước nhỏ nhoi này.

Tình hình là rất tình hình!

Tình hình là nhiều chương trình rất hoành tráng đã nằm trên giấy và sẽ còn mằn trên giấy dài dài.

Không muốn kìm nén khao khát được chiêm ngưỡng Tây Tạng lâu thêm nữa, chúng em đã quyết định đi tour trong tháng Tư tới.

Mời các bác cùng có ý đinh thì join luôn cho vui. Hiện nay có bác sontt và cvn rồi.

Em sẽ hỏi giá tour và post lên đây để các bác rõ thêm chi tiết.

máu vụ tây tạng này quá, nhưng nếu tháng 4 đi thì chịu rồi vì cuối tháng 4 mình leo Fan rồi. tiếc thật, Tây Tạng là niềm mơ ước bấy lâu.
vẫn đặt một chân vào đây nhòm ngó xem thế nào.

wày ....nhìn lại mới biết topic này từ đời mục thất rồi thế mà bác nào vẫn lôi lên làm anh em mừng hụt.
sì pam quá ....:gun:gun:gun:gun

Em cũng thấy cái Topic mà mừng... quýnh cả lên. Có zè đâu...

Nhưng thế thì anh em mình đi đi. Em "máu" Tây Tạng quá, xem hình Cửu Trại Châu mà em... phát điên lên đc...

Đi tháng 10 đi, trời đẹp, 3 mùa trong năm có tất (ấy là em nghe đồn thế). Lên kế hoạch cho em đu theo với mấy anh em ơi!

Chính xác, Cửu Trại Câu thật đẹp, mình nhìn hình các anh chị đi trước mà phát thèm, đang tìm bạn đồng hành để khởi hành năm nay đây. Hy vọng sẽ tìm được nhóm, mình thì chưa biết về vụ này lắm nên không biết lên chương trình, chỉ có biết đu theo thôi

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,176
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back