What's new

Tìm 1 bạn ôm đít xe theo tớ đi leo Núi Bà Đen - Tây Ninh

Status
Not open for further replies.
Sau nhiều lời khuyên của mọi người và nhiều lượt join thì tớ đã chốt đoàn gồm:
1. prince1919
2. Wave RS
3. Balo + phụ kiện giấy tờ linh tinh.
4.
5. 6. . . .
OK tớ sẽ đi một mình. Chả ai thích hợp đi kiểu này với mình. Và mình chả biết đóng TOPIC như thế nào :| CHờ MOD vào khóa vậy! Thank all! (c)

Last edited:
Vâng! Em sẽ cố gắng hết sức để thõa mãn niềm vui cuộc sống ^_^
Do e thấy cách a reply, cách anh post bài và ngay cái cmt này không hợp cho em, không phải leader để em muốn đi theo. :) Chúc anh nhiều sức khỏe ;)

Cung này khá đẹp và khó. :D. Em chưa đi, chưa biết nó chỗ nào mà đi vậy thì em máu quá, anh theo không kịp =))

đang muốn hành xác gấp để giảm stress, mình dự định đi núi Bà Đen , đi xe honda lên đó thật sớm,đi sáng chủ nhật tuần này ngày 2/3, rồi về trong chiều tối, đi đường cột điện, xuống đường ống nước, đi cho dễ và vận động cơ thể, có thể sẽ không đủ thời gian để lên và xuống, nhưng đi thử sức và cho biết 1 lần, vì lần trước vẫn chưa lên đỉnh, mình thật sự rất muốn được leo núi vào cuối tuần này mà vẫn chưa tìm được bạn đồng hành
Hoặc đi từ tối thứ 7 (hjc mà cũng có xiu việc nhà nên chưa chắc)

Liên lạc nhé facebook: xedapoi123 https://www.facebook.com/xedapoi123

Last edited:
Chưa đi Tây Ninh bao giờ, dùng GPS đi mà bạn nói nhà cô Năm cô Sáu làm mình hoảng quá :|

Nhà cô Năm Sơ Ri là ngay trên bản đồ trang 1 bạn đưa lên có đó, nếu đi đường Cột Điện thì gởi xe ở cô Năm, còn đi Ma Thiên Lãnh thì từ nhà cô Năm chạy vô trong 7km nữa, chỉ có 1 con đường nên rất dễ đi, không lo lạc đâu, bạn cứ chạy vô theo hướng vô núi. Điểm cuối là nhà cô Sáu, gởi xe ở đó rồi đi thui.

Nhà cô Năm Sơ Ri là ngay trên bản đồ trang 1 bạn đưa lên có đó, nếu đi đường Cột Điện thì gởi xe ở cô Năm, còn đi Ma Thiên Lãnh thì từ nhà cô Năm chạy vô trong 7km nữa, chỉ có 1 con đường nên rất dễ đi, không lo lạc đâu, bạn cứ chạy vô theo hướng vô núi. Điểm cuối là nhà cô Sáu, gởi xe ở đó rồi đi thui.

hehe bạn nì chắc đi rồi có kinh nghiệm làm lead đi :v :LL

Tuyệt. Giờ thì định hướng đã ổn định. Cool! Chỉ cần tìm một người bạn đồng hành thú vị thôi ;) Cảm ơn hai li hong nhé ;)

Độc hành trên đường chùa hoặc cột điện là giải pháp cho những bỡ ngỡ thủa ban đầu.
Khi đã yêu quả núi này rồi thì muốn đi thế nào mà chả được :D

Độc hành trên đường chùa hoặc cột điện là giải pháp cho những bỡ ngỡ thủa ban đầu.
Khi đã yêu quả núi này rồi thì muốn đi thế nào mà chả được :D

Cũng có lý ấy! Vì quê mình vùng 7 núi. Đi nhiều cũng thấy nhớ ấy chứ :D

muốn đi lắm mà kẹt làm cú đi miền tây và phú quốc rồi, hay là dời lại đi ^^! mình sẽ tham gia

muốn đi lắm mà kẹt làm cú đi miền tây và phú quốc rồi, hay là dời lại đi ^^! mình sẽ tham gia

Nếu không có gì diễn ra ngoài dự kiến thì tận đêm 21/3 mình mới xuất phạt bạn nhé.
Mình tìm những bạn nào chán đời, bụi hết cở, ngủ giữa rừng và có chút kỹ năng ^_^ Mấy hôm có mấy bạn nữ inbox fb mà lơ tơ mơ cả lên.
Vì tính chất chuyến đi này đã không quá an toàn và không ổn định thời gian tý nào rồi. Mong các bạn thông cảm :D
P.s: Bạn sinh vào 19 tháng 3 à :v

Thớt cứ mang thật nhiều nước vào, uống đỡ khát trong lúc chờ người lên rước xuống :D
Đi 21-23/3 có thể gặp tớ, gặp thì ới 1 tiếng nhé =]]

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,351
190,544
Latest member
feartal1235
Back