What's new

Tìm 1 bạn ôm đít xe theo tớ đi leo Núi Bà Đen - Tây Ninh

Status
Not open for further replies.
Sau nhiều lời khuyên của mọi người và nhiều lượt join thì tớ đã chốt đoàn gồm:
1. prince1919
2. Wave RS
3. Balo + phụ kiện giấy tờ linh tinh.
4.
5. 6. . . .
OK tớ sẽ đi một mình. Chả ai thích hợp đi kiểu này với mình. Và mình chả biết đóng TOPIC như thế nào :| CHờ MOD vào khóa vậy! Thank all! (c)

Last edited:
Thớt cứ mang thật nhiều nước vào, uống đỡ khát trong lúc chờ người lên rước xuống :D
Đi 21-23/3 có thể gặp tớ, gặp thì ới 1 tiếng nhé =]]

Cảm ơn bạn nhé! Nếu có nghe tiếng hú thất thanh giữa đêm khuya :D thì hẳn là mình đang sướng tốt độ trên đỉnh núi ấy, chứ hem phải đi lạc đâu :v

hi bạn!
Mình cũng dự định 1 mình leo Núi Bà cuối tuần sau (9/3) ,hi, mình chắc cố gắng đi về trong ngày ah,:) có lẽ mình đi cũng có lý do giống như bạn, chúc bạn có chuyến đi tốt đẹp nha!:L

----------------------------
Cứ đi, phía trước sẽ có đường

hi bạn!
Mình cũng dự định 1 mình leo Núi Bà cuối tuần sau (9/3) ,hi, mình chắc cố gắng đi về trong ngày ah,:) có lẽ mình đi cũng có lý do giống như bạn, chúc bạn có chuyến đi tốt đẹp nha!:L

----------------------------

:) Mình đang trong quá trình chuẩn bị. Thôi chắc đóng topic từ đây. Vì mình sẽ theo đội Futsal đi hết giải VUG và nếu tiến xa tại giải thì thời gian đi cũng chệch chệch với người khác. Mà cũng chẳng ai như tụi mình :) (c)
Thật sự t đang làm một dự án truyền thông - marketing. Cơ mà phi lợi nhuận và chả thuộc tổ chức nào. Đương nhiên ban đầu cần nhân sự trung thành và vô số các thứ linh tinh khác để có được nền tảng trước khi đi xin tài trợ hay bảo hộ vân vân. Mà giờ, "không tiền đố mày làm nên". Chắc mình điên não, giờ cày cuộc 1 mình thật là mệt mỏi. Chỉ muôn bỏ lại sau lưng, tự do tự tại. Một người bạn mới, nói chuyện nhãm nhãm vui cười chả nghĩ ngợi. Không thì đi một mình vậy. ;)
Cảm ơn bạn rất nhiều :)

:) Mình đang trong quá trình chuẩn bị. Thôi chắc đóng topic từ đây. Vì mình sẽ theo đội Futsal đi hết giải VUG và nếu tiến xa tại giải thì thời gian đi cũng chệch chệch với người khác. Mà cũng chẳng ai như tụi mình :) (c)
Thật sự t đang làm một dự án truyền thông - marketing. Cơ mà phi lợi nhuận và chả thuộc tổ chức nào. Đương nhiên ban đầu cần nhân sự trung thành và vô số các thứ linh tinh khác để có được nền tảng trước khi đi xin tài trợ hay bảo hộ vân vân. Mà giờ, "không tiền đố mày làm nên". Chắc mình điên não, giờ cày cuộc 1 mình thật là mệt mỏi. Chỉ muôn bỏ lại sau lưng, tự do tự tại. Một người bạn mới, nói chuyện nhãm nhãm vui cười chả nghĩ ngợi. Không thì đi một mình vậy. ;)
Cảm ơn bạn rất nhiều :)
ok bạn, mong là hẹn gặp bạn trong một dịp phượt một ngày nào đó, năm nay mình cũng cày xác đi ,chí là không muốn dừng chân,
0986995103 , nếu cần 1 ai đó nói chuyện nhảm pm mình !:L

----------------------------------------

ok bạn, mong là hẹn gặp bạn trong một dịp phượt một ngày nào đó, năm nay mình cũng cày xác đi ,chí là không muốn dừng chân,

Có a Nokia được ko Blue? :D
Tính leo núi bà đen hả? gần chỗ A đó

Um. Khi nào mình đi đến đâu 1 mình mà thấy sướng quá sẽ gọi cho bạn mô tả cái sự phê đó ngay :D Hoặc là :help =))
;)

Có a Nokia được ko Blue? :D
Tính leo núi bà đen hả? gần chỗ A đó
Woa, hóa ra a ở đây, hihi, a thì e giơ 2 tay luôn ...vì e dự định đi 1 mình (beer), có a thì thêm người 8 chủ yếu nghe e than thôi, ah mà hiện a ờ tây ninh hay ở sg

A đang ở TN, có lên thì alo cho A, đi theo E nghe E than cũng được :)) A chịu trận giỏi lắm : D

Thớt này máu nhỉ....xin thưa chưa leo lần nào thì nên đi lên đỉnh bằng đường cột điện hoặc đường chùa nhé...khi nào xong 2 cung đường đó thì hãy máu tiếp nhé...đây là lời khuyên chân thành..bà đen khó đi nhưng có lẽ dễ về....23/3 nhóm mình leo đường Ma Thiên Lãnh....được thì hôm đó đi chung...chưa quen địa hình đừng tự khám phá.....
Thân...!!!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,347
190,542
Latest member
w88wedding
Back