What's new

tìm bạn cùng đi Úc và Anh tháng 10

hi các bạn,

Minh định sang Úc vào thnags 10 sau đó qua Anh và quay về VN, bạn nào hoặc nhóm nào qua Úc cụ thể la melb tầm tháng 10 cho mình đi cùng đoàn cho đỡ buồn nhé.......

Mình xin hết visa cả Úc và Anh xong rroif, đi một mình thì ngại nên cũng muốn có bạn đồng hành cho vui

Về vé máy bay, mình viết lên đây để tìm kiếm vé máy bay tiết kiệm cho các chặng bay của mình bắt đầu từ VN qua Uc rồi đến Anh và quay về VN, cụ thể như sau

1- HAN - KUL - MEL
2- MEL - LONDON
3- LONDON - HAN

Chặng 1, mình đã check vé hết khoảng 360 USD gồm đi từ Han sang Kul hết 110 USD, từ Kul sang Mel hết 250 USD gồm cả thuế, bay hãng Air Asia.

Chặng 2 mình sẽ bay từ Melbourne, Úc đi London, Anh nhưng ở Úc mình chưa biết có hãng nào tương tự như Air Aisa để offer giá vé rẻ không ? bạn nào biết tư vấn giúp mình.

Chặng 3, mình sẽ từ London về Han, cũng lại phải cần các bạn tư vấn hộ hãng nào ok để mình book vé

cảm ơn sự giúp đỡ của mọi người, nhận tiện bạn nào đi sang Melbourne tầm đầu tháng 10, cụ thể plan mình là từ 1/10 thì contact với mình nếu đi cùng được càng tốt nhé. Mình dự định cho cả Úc và Anh khoang 2 tuần

Mong tin cá bạn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,464
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back