What's new

Tìm bạn đi CAM từ 29/4/10 -> 2 hoặc 3/5/10

Status
Not open for further replies.
Hề nhô cả nhà!!!
Tình hình là bọn mình định lượn lờ Cam = bus vào mấy ngày nói trên. Lịch trình cụ thể sẽ post vào cuối tuần này nhé. ;) Hiện bọn mình có 3 mạng, 2 gái và 1 nữ rùi, nên là warmly welcome các bác nào có cùng ý định nhé, đi đông cho nó vui ý mà. (c)
Mong cả nhà hưởng ứng và chia sẻ kinh nghiệm ạ. nhà cháu vẫn còn non nớt lắm, hehehe...

Mình cũng muốn đi Cam lâu rùi nhưng chưa có dịp. Cũng plan đi vào dịp 30/4 nhưng nghe nói là rất nóng,sẽ không tham quan được nhiều. Tuy là vậy nhưng mình vẫn đợi lịch trình của bạn thế nào. Nếu thấy phù hợp thì mình sẽ join chung. Mình là girl ở HCM.

ặc, là 3 nữ đó bác. Nhưng mà nghĩ được thanh 2gay+1nu thì nhà cháu thực sự phục bác sát đất luôn ý...30 nhé
Còn dưới đây là lịch trình dự tính của bọn e nhé:
29/4: SG - PP, xe Mai Linh 6h30. Đến PP, thuê phòng, ăn trưa, thăm 1 số nơi như Hoàng Cung, chùa Bạc, cánh đồng chết, bảo tàng (dự định là sẽ đi SR vào tầm 2h chiều hôm sau nên những điểm tham quan ở PP sẽ tùy thuộc xa gần mà chia ra để đi)..., ăn tối, lượn lờ
30/4: PP - SR, Mai Linh có xe 14h. nếu đi h này thì tối đên SR còn thuê phòng, ăn uống, hát ca nhảy múa nữa là hết ngày. Mua vé Angkor ( vì em nghe nói chỉ bán vé buổi chiều, k biết có đúng k a). Dự định là mua vé 3 ngày, vì em tính đi cả 1000 linga, mà mua 2x1ngày=3 ngày nên mua luôn 3 ngay
1/5: nguyên ngày cho angkor
2/5: 1000 linga
Các buổi tối chỉ có ăn uống + vừa lượn vừa chém gió thôi ạ.
3/5:SR - PP - SG
Nhưng nếu đi được thì đi bus đêm SR - PP là hay nhất. sẽ tiết kiệm dc tg ngồi ô tô, về đên SG chỉ chiều 3/5 là cùng.
Các bác cho ý kiến hộ em với ạ.

Last edited:
Hô hô chưa đi Campuchia lần nào, cho mình tham gia nữa ... Để mình tham khảo thêm rồi cho ý kiến.

Mình cũng định đi Cam nữa nè, mà sao không đi sớm hơn đi, đi lúc 30/4 e là đông người lắm, có gì thì hãy confirm nhé, lúc nào cũng welcome đi Cam cả.

bạn dokhacminh nói đúng đây, đi vào dịp giỗ tỗ HV đi, trước đó 1 tuần (22/4-25/4) sẽ đỡ đông hơn, bọn mình đang tính đi dịp đó. Nếu thay đổi lịch thì đi chung với bọn mình nhé.
@dokhacminh: nếu bạn muốn đi chung với mình thì liên lạc nhé

ha ha, troi 3 nu ha, minh la boy khong bit di co duoc o, co bac nao la nam di cung khong de khoi bi le loi ne. di mot minh voi 3 nu so bi an thit giua rung hoang qua. he he

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back